หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษนะเวสป้าที่รัก...คราวนี้ผมจะ  (อ่าน 10933 ครั้ง)
แต่ราคา ต่างกัน 10 เท่าฮะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)
นิวเต่ามันล้านกว่าไม่ใช่เหรอ งง

อู่นั้นเป้นอู่รถญี่ปุ่นรึเปล่าล่ะ
ถ้าเป็นอู่รถญี่ปุ่น ก็อย่าทำกับเค้าเลยดีกว่า รถพี่เคยทีนึง จำเป็นมากเลยต้องเอาเข้าอู่ญี่ปุ่น ปรากฎทำมาให้มั่ว ต้องเอาไปแก้ที่อู่เต่า ที่เข้าประจำอีกที เสียตัง 2 ต่อ
ส่วนอะไหล่ก็ไม่ยากนะจ้ะ มัเยอะแยะไป ถ้าช่างรู้แหล่งน่ะ

เฮียซารุครับ มีน้องเพื่อนใช้รถเต่าอยู่ครับ แล้วเครื่องมันเดินไม่ค่อยเรียบครับ รอบเดินเบามันสะดุดๆ แบบนี้มาจากสาเหตุอะไร และซ่อมแพงไหมครับ งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เต่ารุ่นแรกก็ราวๆ แสนกว่า อะ
ถ้าแบบว่าไม่ต้องเหนื่อยมากนะ
เฮียซารุครับ มีน้องเพื่อนใช้รถเต่าอยู่ครับ แล้วเครื่องมันเดินไม่ค่อยเรียบครับ รอบเดินเบามันสะดุดๆ แบบนี้มาจากสาเหตุอะไร และซ่อมแพงไหมครับ งง

อาจจะเป็นที่หัวเทียนบอดมังฮะ ลองถอดออกมาแล้วเอากระดาษทรายขัดๆ ดู
อาจจะเป็นที่หัวเทียนบอดมังฮะ ลองถอดออกมาแล้วเอากระดาษทรายขัดๆ ดู

ถ้าขัดแล้วไม่หาย ก็ต้องเปลี่ยนใหม่ใช่ไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หาย ก็ต้องไปไล่ระบบน้ำมันกับอากาศใช่ไหมครับ น่าจะมาจากสองสาเหตุนี้ใช่ไหมครับ หรือจะมีสาเหตุอื่นอีก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบเวสป้าเช่นกัน เวสป้า เต่า มินิเก่า ชอบหมดเลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
แต่ตอนนี้ไปติดใจ volk type 3 ถูกใจมากกก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่ยังไม่มีทุนทรัพย์พาน้องเค้ามาดูแล  ฮือๆ~ ฮือๆ~

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ตอนนี้ก็ดูแลหมีไปพลางๆก่อนนะคะ หมีโหดดดด
    ถ้าขัดแล้วไม่หาย ก็ต้องเปลี่ยนใหม่ใช่ไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หาย ก็ต้องไปไล่ระบบน้ำมันกับอากาศใช่ไหมครับ น่าจะมาจากสองสาเหตุนี้ใช่ไหมครับ หรือจะมีสาเหตุอื่นอีก

ฮะตั้งไฟใฟม่ด้วยเลยก็ได้ฮะ เพราะบางทีตั้งไฟแก่ไปก็อาจเป้นสาเหตุด้วยครับ

ชอบเวสป้าเช่นกัน เวสป้า เต่า มินิเก่า ชอบหมดเลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
แต่ตอนนี้ไปติดใจ volk type 3 ถูกใจมากกก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่ยังไม่มีทุนทรัพย์พาน้องเค้ามาดูแล  ฮือๆ~ ฮือๆ~

Type 3 นี่แต่งดีดีก็สวยฮะผมก็ชอบ (มีเงินเหลือเฟือ จะซื้อเก็บมันทุก Type เลย)
T3 เก๋งวันนั้นเห็นที่เชียงใหม่ประกาศขายทำสีเสร็จแล้ว 4 หมื่นกว่า ราคาพอกะเวสป้าเดี๋ยวนี้เลยอะ

Type 3 ​นี่​แต่งดีดีก็สวยฮะผมก็ชอบ​ (มี​เงินเหลือเฟือ​ ​จะ​ซื้อเก็บมันทุก​ Type ​เลย)
T3 ​เก๋งวัน​นั้น​เห็นที่​เชียง​ใหม่​ประกาศขายทำ​สี​เสร็จ​แล้ว​ 4 ​หมื่นกว่า​ ​ราคาพอกะ​เวสป้า​เดี๋ยวนี้​เลยอะ​

วันนั้นนี่ผ่านมานานยังครับ ถ้าสี่กว่า ยอมทุบกระปุก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เก๋ดี ปลื้ม

วันนั้นนี่ผ่านมานานยังครับ ถ้าสี่กว่า ยอมทุบกระปุก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

http://www.modernbug.com/forum/index.php?topic=9730.0
แต่ต้องตามเก็บภายใน + อุปกรณ์อื่นด้วยนะฮะ ยังไงลองโทรไปคุยกับเจ้าของเค้าดูแล้วกันถ้าสนใจ
http://www.modernbug.com/forum/index.php?topic=9730.0
แต่ต้องตามเก็บภายใน + อุปกรณ์อื่นด้วยนะฮะ ยังไงลองโทรไปคุยกับเจ้าของเค้าดูแล้วกันถ้าสนใจ

ขอบคุณครับ (+)

ปกติตัวนี้ราคาจะอยู่ช่วงไหนครับ เคยเจอ 70000 ชิ้งงเลย

เกิดไม่ทันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับ (+)

ปกติตัวนี้ราคาจะอยู่ช่วงไหนครับ เคยเจอ 70000 ชิ้งงเลย

คงต้องลองคุยกับเจ้าของเค้าอะครับ ว่าเราต้องทำไรต่อมั่ง
ราคานี่ไม่แน่ใจ เคย เห็น เป็น แสนก็มีฮะ
หน้า: 1 [2] 3