หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 364

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ตกข่าว  (อ่าน 1157464 ครั้ง)

รุนแรงไหมครับ เฮ้ย!? (เดี๋ยวจะอ่านข่าว)

รอดู An Inconvenient Truth ตั้งนาน เพิ่งรู้ตะกี้ว่ามันเข้าโรงตั้งนานแล้ว ฮือๆ~

งบน้อย
แรง  เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เบิ้องต้นมีผู้เสียชีวิต 1 ราย

Today you , Tomorrow me.

เพื่อนที่อยู่หาดใหญ่บอกว่าตายไป 4 แล้ว

มันบอกว่าถ้ามันออกไปกินข้าวช้า ก็อาจเจอเหตุการณ์พอดี -*-

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 ง่ะ

วันนี้ตกข่าวหลายเรื่องเลย

นาตาลี แกลโปว่า มาพิษณุโลกด้วยเที่ยวบินจากสุวรรณภูมิ พิษณุโลกพาแห่รอบเมือง  ฮิ้ววว

โทรไปเล่าให้แม่ฟังด้วยความตื่นเต้น

พอเล่าจบ  แม่บอกว่า  รู้แล้ว  ง่ะ
ดีที่แม่ไม่บอกว่า ละโว้ ฮิ้ววว
 หน้ามึน  ขอให้สถานการณ์สงบโดยไว

อย่าให้ลามเลย    เศร้า

เลวยั้นเงา
ง่ะ

วันนี้ตกข่าวหลายเรื่องเลย

นาตาลี แกลโปว่า มาพิษณุโลกด้วยเที่ยวบินจากสุวรรณภูมิ พิษณุโลกพาแห่รอบเมือง  ฮิ้ววว

โทรไปเล่าให้แม่ฟังด้วยความตื่นเต้น

พอเล่าจบ  แม่บอกว่า  รู้แล้ว  ง่ะ

เห็นหนูนาตาหลีแต่ตัวเริ่ดมากจ้า หื่น

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ทักษิณชนะเลือกตั้งถล่มทลายครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทักษิณชนะเลือกตั้งถล่มทลายครับ กรี๊ดดดดด
ใช่ค่ะ พร้อมๆกับที่ประเทศไทยจะโดนถล่มทลายไปด้วยน้ำมือผู้ชนะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อรไม่หมีแล้วค่ะ  หมีโหดดดด

โฮกก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรไม่หมีแล้วค่ะ  หมีโหดดดด

โฮกก
หมีจริง หมีโหดดดด

ขอเป๋หน่อยนะครับ

คืออยากถามว่าอวตารหมีนั่นเป็นรูปพี่หมีอรจริงๆหรือรูปจุ๋ย วรัทยา (ถ้าเป็นรูปพี่อรีก็เหมือนมากกก กรี๊ดดดดด)
ขอเป๋หน่อยนะครับ

คืออยากถามว่าอวตารหมีนั่นเป็นรูปพี่หมีอรจริงๆหรือรูปจุ๋ย วรัทยา (ถ้าเป็นรูปพี่อรีก็เหมือนมากกก กรี๊ดดดดด)

กร๊าก

ขอตอบแทนหมีนะ

นั่นหน่ะรูปหมีอรจริงๆจ้า  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior

จุ๋ย วรัทยา

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 364