หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 364

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ตกข่าว  (อ่าน 1157485 ครั้ง)
 กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ซวยแล้วตรงหนาย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ออกจะโชคดี ฮี่ๆ  (ของรายอื่นๆ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ใช่จ้ะ  กรี๊ดดดดด

ช่วยเชียร์ด้วยนะคะ
ใครไม่เชียร์ อรจะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
    ผมขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าผมไม่เป็นกลาง ผมจะอยู่และเชียร์ในสิ่งที่ถูกต้อง  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
    ผมขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าผมไม่เป็นกลาง ผมจะอยู่และเชียร์ในสิ่งที่ถูกต้อง  ฮี่...

(แจ๋ว แจ๋ว)   เจ๋ง   ลันล้า   ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก

ถูกใจ (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กร๊าก กร๊าก เพิ่งดูเมื่อวาน

พนักงานบริษัท.

ตกข่าวอีกแล้ว ฮือๆ~
คืออะไรเหรอครับ  เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 ง่ะ นั้นซิ คืออะไร

ข่าวด่วนครับ!!!   ข่าวด่วนด้วยข่าวร้ายด้วย

ทำใจให้ดีนะครับ .. ไม่ต้องตกใจ

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ได้สียชีวิตแล้ว     

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ข่าวนี้ ถ้าเกิดไม่ทันอาจจะตกข่าวได้  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ่อ...ฮิตเลอร์ของพวกเราเสียชีวิตแล้วครับ ประเทศไทยจะทำอย่างไรนี่ ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังอยู่ครับ  แถวจรัลฯ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 364