หน้า: 1 ... 83 84 85 86 87 88 89 [90] 91 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252054 ครั้ง)
โว้ววววว คุยไรไม่รู้เรื่อง

แต่ไปกินฟูจิด้วยคนนะแอนนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เกย์ออก

ป.ล. MSN มีนะครับ

ไหนว่ามี  โวย

อ๋อพี่ใหญ่คือยุ่งจะเลี้ยงวันเิกิดน่ะ  แต่ {หมีโหด}ชวนพี่แอนไปด้วยยุ่งก็เลยบอกว่ามาได้แต่ให้พี่แอนเลี้ยงนะ   หื่น

.V.+ busy_boy .V.+
ได้ยินหมูกระทะแว้บ แว้บ ตรงไหนนะ

Emo: หูผึ่ง

กินรอบวง

ว่าแต่เลี้ยงข้าวหน่อย   ไว้ค่อยไปใช้หมีเล็กทีหลังก็ได้

แหะๆ   (อิอิ)

ไม่ได้

โวย โวย โวย

ฮ่าๆ ฮือๆ
msn
มีไว้คุยเรื่องส่วนตัวไง
ปล.อย่าแทะโลมแฟนชั้นกันให้มากนัก

กร๊ากกกก

กรี๊ดดดดด เจ๊โบว์สู้ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ง่ะ

พี่โบว์น่ากลัว

ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่ได้

โวย โวย โวย

ง่ะ โวย

msn
ปล.อย่าแทะโลมแฟนชั้นกันให้มากนัก

บรื๋ออออออออออออออออ    เฮ้ย!?

.V.+ busy_boy .V.+
เจ๊โมนาโทรถามคลิกแล้วนะว่าให้เอาตังค์ได้ถึงเมื่อไหร่
คำตอบคือสิ้นเดือน

ดังนั้นเดี๋ยวตูกำลังจะออกไปอาร์ซีเอใน 10 นาทีนี้ละ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ง่ะ

พี่โบว์น่ากลัว

พี่เป็นคนใจดี โอบอ้อมอารีนะหมีเล็ก

msn
ปล.อย่าแทะโลมลูกจ้างชั้นกันให้มากนัก

(อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่เป็นคนใจดี โอบอ้อมอารีและหมีเล็ก
(เหงื่อแตกพลั่ก)

เจ๊โมนาโทรถามคลิกแล้วนะว่าให้เอาตังค์ได้ถึงเมื่อไหร่
คำตอบคือสิ้นเดือน

ดังนั้นเดี๋ยวตูกำลังจะออกไปอาร์ซีเอใน 10 นาทีนี้ละ ฮิ้ววว

โวย โวย โวย แล้วอรล่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

โวย โวย โวย แล้วพรล่า

กินรอบวง
msn

ให้พี่ใหญ่แทะโลมมั่งได้มั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 ... 83 84 85 86 87 88 89 [90] 91 92