หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252000 ครั้ง)
ไปเอาเงินไปเลยเหรอหมี
นึกว่าต้องรอเค้าโทรมาก่อน

มิตติ่งฟูจิมะ เกย์ออก

หมีโหดดดด  อู๋เลี้ยงใช่ป่ะ? 

เลวยั้นเงา
ขุด

พี่แอนไปเอาตังค์ยังคะ หมีโหดดดด

เอาแล้ว
8 หมื่นแน่ะ

หนั๊กหนัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กึ๋ยๆ  เลี้ยงใช่เปล่าแอน

กรี๊ดดดดด เอ้าพวกเรา....

เลวยั้นเงา
8 หมื่นกะม้าอะไรล่ะเจ๊ ฮือๆ~

แค่มีตังค์เลี้ยงเว็บไปได้อีกเกือบปีก็แย่แล้วเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด  กำลังบอกว่า...เอ้าพวกเรา...อุดหนุนสินค้ากันหน่อย

ชิ

เลวยั้นเงา
เอาแล้ว
8 หมื่นแน่ะ

หนั๊กหนัก

เหรียญบาทเหรอ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 :25:กินที่ฟิวเจอร์รังสิตนะครับ

แค่ให้พวกปั่นๆในแตกฟองอุดหนุนคนละชุดก็อยู่รอดแล้วนัท

เมื่อกี้เพื่อนมาถามว่า เพื่อนทำฟอนต์ ใช่ไหม   กรี๊ดดดดด

ขอซื้อแผ่นนึง    กรี๊ดดดดด

( ง่ะ นึกในใจ ทำไมไม่มาซื้อตอนงานแฟต) 

เลวยั้นเงา
จริงๆมีคนสนใจเสื้ออีกนะพี่แอนแต่เค้ามาซื้อไม่ทัน

ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
เมื่อกี้เพื่อนมาถามว่า เพื่อนทำฟอนต์ ใช่ไหม   กรี๊ดดดดด

ขอซื้อแผ่นนึง    กรี๊ดดดดด

( ง่ะ นึกในใจ ทำไมไม่มาซื้อตอนงานแฟต) 

ไม่อยากเสียตังค่าบัตรเข้างาน  แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2006, 15:21 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
ไปเอาเงินไปเลยเหรอหมี
นึกว่าต้องรอเค้าโทรมาก่อน

ได้ตั้งแต่วันที่16แล้วค่ะ

อรอ่านในชีทน่ะนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าวเหรอ แล้วต้องทำไงมั่งล่ะ
อรไปเอามายัง

ไปกะพี่แอนไง  เกย์ออก

ก็คงเอาใบเสร็จที่ปริ๊นยาวๆไปด้วยอ่ะ
บัตรประชาชนมั้ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92