หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252040 ครั้ง)
 เหลือบ ไอ้หมี 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก พื้นหลังดันเป็นสีเทา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ  ถ้าเมิงชมตูน่ะ ตูรู้ว่าเมิงมีแผน 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก ปวดท้อง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ  ขี้สิครับ 

เลวยั้นเงา

ไม่ปวด  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior

บัตร 7-11 นี้ใช่อย่างเดียวกับ Smart Purse  รึป่าว

ถ้าใช่จะได้ไม่ซื้อ เพราะมีบัตร 7-11 แล้ว  งง

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
บัตร 7-11 นี้ใช่อย่างเดียวกับ Smart Purse  รึป่าว

ถ้าใช่จะได้ไม่ซื้อ เพราะมีบัตร 7-11 แล้ว  งง

ใช่จ๊ะห์  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมี นี่คือการท้า
เอาป่ะ ใครยอดขายน้อยกว่าคนนั้นเลี้ยงฟูจิ

ขายได้น้อยแล้วยังต้องเลี้ยงฟูจิอีก  กร๊าก
หมีมันมึนรึเปล่านี่

ขายด้วยบัตรต้องโดนหักภาษีตั้งมากมายก่ายกอง
ส่วนถ้าขายเงินสดราคาแพงกว่ากันไม่ถึงบาทแต่ได้กำไรเนื้อๆ นะจ๊ะ
ดังนั้นถ้าเป็นไปได้ ซื้อเงินสดนะครับ ฮือๆ~

เออ ส่วนบูตฟ๐นต์.คอม - H68 อยู่ติดถนนใหญ่ ปากทางไปเวทีอเวจี ตัดกับเวทีสวรรค์เลยนะครับ
ว่างๆ ก็แวะไปนั่งเล่นนอนเล่นได้ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขายด้วยบัตรต้องโดนหักภาษีตั้งมากมายก่ายกอง
ส่วนถ้าขายเงินสดราคาแพงกว่ากันไม่ถึงบาทแต่ได้กำไรเนื้อๆ นะจ๊ะ
ดังนั้นถ้าเป็นไปได้ ซื้อเงินสดนะครับ ฮือๆ~

เออ ส่วนบูตฟ๐นต์.คอม - H68 อยู่ติดถนนใหญ่ ปากทางไปเวทีอเวจี ตัดกับเวทีสวรรค์เลยนะครับ
ว่างๆ ก็แวะไปนั่งเล่นนอนเล่นได้ ฮิ้ววว

เพราะหมี หมีจริงๆครับ  หมีโหดดดด

เอ่อ.. ชื่อร้านหมีจริงๆ นะครับ ส่วนธีมของร้านจะเป็นแนว บ้านหมีสิง น่ากลัวๆ นิดนึง

ใครพอจะมีรูปหมีมั้งครับจะเอามาแปะบูท   หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ร้านน่ากลัว
300 บาท ไปสวรรค์ได้ 2 วัน!!!

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ตูเห็นด้วยกับเงินสดอย่างแรง   โวย

ลันล้า เดี๋ยวแวะไปเรียกแขกเข้าร้าน 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 92