หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252003 ครั้ง)
หนังสือหมีจริง ราคา 20 บาท

ลดเหลือ 19.90 บาท

แต่พิเศษ กรี๊ดดดดด

เราลดเหลือ 19 บาท  หมีโหดดดด

สนม่า   ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
15บาทนะหมี กรี๊ดดดดด
พี่แอนทำ เบลอ หรือมันเบลอเองครับ . . .  กรี๊ดดดดด

เจ๊โมนาทำให้เบลอ  เกย์แอบ

นานๆ จะเข้ามาที
มาจากบอร์ดฟอนต์ 15 บาท  เจ๋ง

งั้นคนกันเองอย่างเรา 10 บาทพอนะ กรี๊ดดดดด
ไม่ขายให้โตละ ชิ

ต่อไปต่อมาระวังเหลือ 5 บาทนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เดี๋ยวไปช่วยขาย  เกย์แอบ

ดีมาก  ซื้อบัตรเข้ามานะ เดี๋ยวเอไปดูคอนเสิร์ตเอง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย
สวัสดีค่ะ ขอมาโปรโมทร้านนะคะ

ชื่อร้าน "หมีจริงๆ"
ที่อยู่ H28

สมาชิกพ่อค้าหมีค้า
หมี หมีเล็ก เอ ตั้ม

สินค้าก็มี

หนังสือ หมอนพพรตอบปัญหา หมีจริงๆ เอจริงๆยิ่งกว่าหมี
เครื่องประดับ สร้อยคอทำมือ (ส่งออกนอกด้วยนะเออ)
โปสการ์ดหมีเล็กถ่ายเอง

พิเศษ ใช้บัตรสมาร์ทเพิส ลด 5% (ลดเยอะมาก)
แต่ถ้ามาจากบอร์ดฟอนต์ จะลดให้อีก  กรี๊ดดดดด

ซื้อเยอะๆ แถมเบอร์โทรนะค้า  ลันล้า

ฮือๆ~ จะมีหนังสือของเอวางแผงด้วยนะครับ

แต่ยังเขียนไม่ออก  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมี เล่มเท่าไหร่   ฮิ้ววว

เดี๋ยวไป 11 

เช้ามืด   ฮ่อไปงานแต่งเพื่อน 12 

เลวยั้นเงา

เอ่อ... ซื้อครั้งละ 10เล่ม เดี๋ยวหมีจะเล่นตลกให้ดูด้วยนะ  ปลื้ม

แต่ต้องซื้อด้วยบัตรสมาร์ทเพิร์สเท่านั้น (เราจะไป ปตท กันใช่มะหมี)

เอ่อ... ซื้อครั้งละ 10เล่ม เดี๋ยวหมีจะเล่นตลกให้ดูด้วยนะ  ปลื้ม

แต่ต้องซื้อด้วยบัตรสมาร์ทเพิร์สเท่านั้น (เราจะไป ปตท กันใช่มะหมี)

เหลือบ  ฮันนิมูนเหรอ  ?

ลันล้า

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 92