หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252127 ครั้ง)

หมดแล้วครับ  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมี

พี่แอนบอกว่า ทำเลดีกว่าเหรอ
งั้นมาแข่งกันไหมว่าใครขายได้เยอะกว่า
เอาสมาร์ทเพิร์สมาวัดเลยเอ้า  เจ๋ง

โอเค  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เกียวอะไรกะสมาร์ทเพิร์ส  งง
ปีนี้มีเครื่องรูดบัตรค่ะ

สามารถเก็บยอดได้  ลันล้า

ยอดซุ้มไหนพุ่งได้ไปต่างประเทศด้วย  กรี๊ดดดดด

คนไปงานถ้าเอาสมาร์ทเพิร์ส ไปใช้จะได้ลดด้วยรึเปล่า ฮิ้ววว
5%ค่ะ  กรี๊ดดดดด

เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากไปนะแต่ไปไม่ได้ . . .

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นไรพี่แอน กล้วแพ้? เกย์แอบ

แอบถ่ายสมาร์ทเพิร์ส

(คนนี้น่ารักมาก ไม่เชื่อถามหมี)

งานนี้มีอาม๊าไปช่วยขายด้วยรึเปล่าครับ ไอ้มืดหมี

5%ค่ะ  กรี๊ดดดดด
ร้อยนึงลด5 บาท
พันนึงลด50
หมื่นนึงลดตั้ง500 อู๊ววววว

เอือม
ปีนี้มีเครื่องรูดบัตรค่ะ

สามารถเก็บยอดได้  ลันล้า

ยอดซุ้มไหนพุ่งได้ไปต่างประเทศด้วย  กรี๊ดดดดด

พูดเหมือนกดเป็น  เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แอบถ่ายสมาร์ทเพิร์ส

(คนนี้น่ารักมาก ไม่เชื่อถามหมี)

พี่แอนทำ เบลอ หรือมันเบลอเองครับ . . .  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ร้อยนึงลด5 บาท
พันนึงลด50
หมื่นนึงลดตั้ง500 อู๊ววววว

เอือม

จริงๆ หมีจะให้ของกำนัลแทนนะ รู้รึเปล่าว่าอะไร

เอือม เบอร์หมี มุลค่า รับนับไม่ได้  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 92