หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252090 ครั้ง)

ก็มันเส้นรัชดา  เอือม

ที่ตูบอกไปไม่เป็นคือจากที่ทำงาน

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แก้ตัวนะนั่น   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
เอจริงๆยิ่งกว่าหมี  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แก้ตัวนะนั่น   เกย์แอบ

แก้ตรงไหน ก็ตูไปรัชดา rca บ่อยจะตายห่าน  เอือม

แต่ไปจากหอตูอะนะ ขากลับเลยกลับถูก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แก้ตรงไหน ก็ตูไปรัชดา rca บ่อยจะตายห่าน  เอือม

แต่ไปจากหอตูอะนะ ขากลับเลยกลับถูก

ลันล้า อ๊ะ เหรอ 

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ขี้โม้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอโทษที่ทำให้คิดถึงจนเบลอ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีเอาบัตรฟรีมาเผื่อด้วยนะ กรี๊ดดดดด
หมี

พี่แอนบอกว่า ทำเลดีกว่าเหรอ
งั้นมาแข่งกันไหมว่าใครขายได้เยอะกว่า
เอาสมาร์ทเพิร์สมาวัดเลยเอ้า  เจ๋ง

ฮิ้ววว เจ๊โบว์

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
มาดูแฟชั่นหนุ่มสาวอาร์ซีหมีกัน

เฮ้ย อาร์ซีเอ  โวย

นี่คือแหล่งรวมวัยรุ่นกลางคืนที่ยิ่งใหญ่ที่สุดย่านหนึ่งของประเทศไทย
เคยสงสัยไหมครับว่าตอนกลางวันพวกเขาเหล่านั้นไปหลบอยู่ที่ไหนกันหมด

อ้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เราเข้าใจผิดกันมาตลอดว่าไอ้หมีต้องชื่อหมี
แต่จริงๆ แล้ว...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หน้าแตก

นี่คือคลิกเรดิโอว์ว์  เกย์ออก

ป๋าเต้ดกำลังอธิบายแผนผังของงานในรูปของสเก็ตชั่พ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 92