หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252185 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก

ครับ โมโหครับ

เลวยั้นเงา
พี่นัทๆ อรจะเล่าไรให้  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์แอบ  ว่ามา 

เลวยั้นเงา
 เหลือบ...

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อะไรเหรอ   แป๊ะยิ้ม 

เลวยั้นเงา
เมื่อคืนวานอรถามบางคนว่าจะไปรอที่แถวๆฟอจูนได้ไหม
บางคนบอกว่าไปไม่เป้นให้มารับ (ทั้งๆที่ไม่ผ่านเลย)

วันนี้บางคนถามพี่แอนว่า เค้านัดกี่โมง (ทั้งๆที่นัดเวลากันแล้ว)

บางคนพยายามให้มารับที่สะพานความ (ย้ำ ทั้งๆที่ไม่ผ่าน)

บางคนโดนแท็กซี่ไล่ลงจากรถหน้ารูท66 (สม)

บางคนใส่เสื้อนักศึกษาไปทำงาน (ทั้งๆที่เรียนจบแล้ว)

บางคนใช้เสื้อกันหนาวเป้นอุปการณ์โบกรถ (คิดได้ไง)

บางคนพยายามโชว์พาวเล่นเครื่องรูดบัตร (ผลคือเครื่องร้องลั่นอายมาก)

บางคนพยายามสอนคนอื่นให้เครื่องรูดบัตร (แล้วเค้าก็ใช้ผิด)

บางคนทำเก่ง ทำเป็นสอนเค้าสอนจนเค้าด่า (แล้วยังไม่รู้ตัว)

ฯลฯ  หมีโหดดดด

เอจริงๆยิ่งกว่าหมี เกย์แอบ

หมายถึงหมีใช่ไหม

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

หมายถึงหมีใช่ไหม

เกย์ออก/   พี่อุ้ยขา

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บางคนขาไปบอกไปไม่เป็นนะ
ขากลับล่ะบอกทางใหญ่  โวย

ตูขำแป๊บ กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เสียเวลาอรต้องแก้ตัวให้ตลอด  โวย

พี่นัทคิดดูสิค้า

บางคนนมไม่เท่ากันนะ โวย

(ซื้อบัตรแฟตกันหรือยัง ไปซื้อหน้างานได้หรือเปล่า)

งบน้อย
อรว่าหน้างานมีขายค่ะ

อรพยายามเล็มบัตรฟรีอยู่  ลันล้า

บางคนนมไม่เท่ากันนะ โวย

(ซื้อบัตรแฟตกันหรือยัง ไปซื้อหน้างานได้หรือเปล่า)

ฮิ้ววว เห็นเค้าว่า ซื้อหน้างานได้ แต่ไม่ได้ซีดี

ส่วนเรื่องนมหมี...สัมผัสแล้วรึ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 92