หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252018 ครั้ง)
มาแล้วค่า

โทรไปแล้วล่ะพี่แอน

เค้าให้เลือกว่าไปรอบไหน

วันที่ 13 ตุลา

15.00 น.
17.00 น.
19.00 น.

พี่แอนไปกี่โมงคะ บ่าย3ดีมะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขายตรงไหนบอกด้วยนะค้าบบ จะได้ไปช่วยอุดหนุน ยิ้มน่ารัก
โอเคหนังสือทำมือทั้งหมด ขายให้หมดเลย  ปลื้ม

จะได้ไปเดินเล่นซะที  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันนี้เจ๊ตุ๊กโทรมาแล้วเช่นกัน (ไม่ต้องโทรไปเองด้วย เกย์แอบ)
สรุปว่าไป 13 ตุลา เวลาบ่ายสามนะหมีนะ

แต่ขี้เกียจไปส่งง่ะ ทำไงดี
ถ้าจะไปด้วยช่วยมารอตรงทางผ่านทีดิ โลตัสวังหินก็ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้เจ๊ตุ๊กโทรมาแล้วเช่นกัน (ไม่ต้องโทรไปเองด้วย เกย์แอบ)
สรุปว่าไป 13 ตุลา เวลาบ่ายสามนะหมีนะ

แต่ขี้เกียจไปส่งง่ะ ทำไงดี
ถ้าจะไปด้วยช่วยมารอตรงทางผ่านทีดิ โลตัสวังหินก็ได้

ขาไปพี่แอนไปทางไหนคะ  หมีโหดดดด
ขากลับไปทิ้งอรที่เซนทรัลลาดพร้าวหรือสถานีรถใต้ดินก็ได้ค่ะ  หมีโหดดดด/

ขาไปพี่ออกจากวังหินน่ะ
แล้วก็ไปทางรัชดา ไปโผล่แยกออสอมอทอ แล้วก็อาร์ซีเอ

พอดีวันนี้เพิ่งซ้อมไปอาร์มารอบนึง คริคริ ด้วยธุระส่วนตัวของชาวจอมพลัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรจะไปทางเกษตร----ตึกช้างไรแบบเนี๊ยะ
แวะมารับได้เป่า  กรี๊ดดดดด

อรก็นั่งเมลล์มาลง อสมท ซิ  เหลือบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เคยไป  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขาไปพี่ออกจากวังหินน่ะ
แล้วก็ไปทางรัชดา ไปโผล่แยกออสอมอทอ แล้วก็อาร์ซีเอ

พอดีวันนี้เพิ่งซ้อมไปอาร์มารอบนึง คริคริ ด้วยธุระส่วนตัวของชาวจอมพลัง

เจ้าข้าเอ้ย มีคนหลงทาง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.

ใครบอกว่าบ้านหมีอยู่ กทม  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ก็กทม.ไง  หมีโหดดดด

เจ้าข้าเอ้ย มีคนหลงทาง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก ไอ้มืดหมี

โวย แล้วใครบอกฟะให้เลี้ยวซ้าย ซ้าย ขวา ขวา
(วันนี้โมนามาเฟียข่มตูโชว์พี่โอ้เอ้เว้ย พอลับหลังนะทำมาออดอ้อน ชิ )

ฟ้องพี่โบว์  กร๊าก

ขุย!!!!

วันนี้ไปประชุมเรื่องขายหนังสือมาแล้วค่ะ  เกย์แอบ
พี่แอนพี่โบว์ขอบคุณมากๆเน้อ  ลันล้า

งานใหญ่มาก
บูตอรกับพี่แอนอยู่ห่างกันพอควร (อรทำเลดีกว่าเยอะ) กร๊าก

พี่แอนบูท H68 ชื่อบูท ฟอนต์ดอทคอม
ส่วนอรเอๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด บูท H24 ชื่อบูท หมีจริงๆ

ไปเยี่ยมกันด้วยนะค้า

ปล. รู้จักไหม เอจริงๆยิ่งกว่าหมีน่ะ เกย์แอบ

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 92