หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252069 ครั้ง)
เว็บนี้แจกฟอนต์หรือแจก......

(จงเติมคำในช่องว่าง )  ฮิ้ววว

<3.
โอเคค่ะ

วันงานอรจะแต่งหน้าแต่งตัวสวยๆไปนะคะ เฮ้อ

นี่เตรียมกล้องวางแผนจะถ่ายรูปอรกันซะแล้ว  ง่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก

นางแบบ อย่าลืมเก็กสวยๆนะคะ   ลันล้า
กลัวปาปารัซซี่จัง  เศร้า

แถลงข่าวเปิดตัวเลยค่ะ   อรเอๆๆๆๆ   ได้โอกาสเหมาะ  เลย (อิอิ)
ยังไงเรา2คนต้องนั่งเฝ้าร้านคู่กันอยู่แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด   คู่รักสะท้านวงการ  เปิดตัวแล้วที่งาน อ้วน 
โปรดระวัง รังสีสีชมพูนะคะ  เกย์แอบ

กลัวรังสีสีม่วงมากกว่าค่ะ   เกย์แอบ

กระแสนี้มาแรง   ในขณะนี้

เพื่อนบุ๋มมีแฟนเป็นเกย์(ตอนแรกไม่รู้)  เลยเสียแฟนให้ผู้ชาย   มันบอกว่า ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน กร๊าก
บนหัว  ฮิ้ววว

กินรอบวง
เพื่ออะไร  หน้ามึน

เหอะๆ ใกล้บ้านผม ขับรถไปจอดที่บ้านแฟน แล้วเดินไปสบายเลย ปีนี้ไม่ร้อนด้วย อยู่ใน Hall ติดแอร์
วันนี้โทรไปจองบูทแล้วค่ะ

ชื่อบูท "หมีจริงๆ"
(ทำไมคนรับสายต้องขำชื่อบูทด้วย ฮือๆ~)

ถึงพี่แอน หมีโหดดดด

ทางแฟตบอกว่า ร้านกว้าง 4 เมตร  โวย (มันจะโม้ป่าว)
ได้บัตร 2 ใบเหมือนเดิม
และเค้าจะนัดไปที่คลิก ขอดูหนังสือที่เสร็จแล้ว 1 เล่ม
ช่วงต้นเดือนตุลาค่ะ  หมีโหดดดด

เขาไม่ต้องให้ไป present ก่อนเหรอว่าจะขายอะไรอย่างไร

ถ้าผ่านค่อยเอาบู๊ธไป

งบน้อย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 92