หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252004 ครั้ง)
วันงานลุงบักซ์มาเดินใกล้ ๆนัทก็ได้ค่ะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
 ฮิ้ววว  จริงเหรอ  ได้เหรอ  จริงๆนะ  อย่าลืมนะ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 เกย์แอบ ไม่ลืมค่ะ 

เลวยั้นเงา
บูทหมีอยู่ตรงไหนครับ  อยากรู้   ฮิ้ววว

จะได้ไม่เฉียดเข้าไปใกล้

ยังไม่ได้จองเลย หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หน้ามึน  ครับหมี  หมีจริงๆเลยครับ   หน้ามึน

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
คือจริงๆ แล้วเหมือนกับว่ายังไม่ได้เริ่มทำวักอย่างเลยครับลุงบักซ์

เพราะจุดประสงค์ของหมี คือ.....  หมีโหดดดด หาวิธีเข้างานฟรี

เอก็เลยร่วมด้วย   ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ความจริงที่อรเปิดบูทเพื่ออยากเข้าใกล้เอมากขึ้นค่ะั หมีโหดดดด

หวานซะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หาคู่เปิดบูต ด้วยกันดีก่า กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มาอยู่ บูทเดียวกันกับเจ๊ไหมล่ะ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
บูทเกย์ไพรด์ขายตูด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปเลย ไอแม้ว ชอบผู้หญิง สูงๆ ตัวใหญ่ ไหล่กว้างอยู่ไม่ใช่เรอะ

พี่กัม ก็ใช่เลยนะ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เกย์ออก สาวกฟอนต์ถล่มงานแฟต

เกย์ออก เราจะยึดงานแฟตเป็นงานของเรา  เกย์ออก
ฟอนต์แฟสติวัล  เจ๋ง

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 92