หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252033 ครั้ง)

มีที่อื่นให้ไปเยอะแยะ โวย

งบน้อย
ปีนี้อย่าลืมกำชับนะครับว่า ฟ0นต์ เลขศูนย์นะครับไม่ใช่ตัวอ อ่าง  ฮิ้ววว

คงไม่ได้หรอกค่ะ
มันเป็นเรื่องเทคนิคที่เราไม่สามารถจัดการเองได้
เพราะเราไม่ได้เป็นคนพิมพ์เอง ย้ำไปก็เท่านั้น
ปีนี้ชื่อบูธ "ฟอนต์ดอทคอม" ก็ยังคงเป็น อ อ่าง  กรี๊ดดดดด

ตกลงปีนี้หมีกับเอ จะไปออกบูทข้างๆพี่แอนค่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ขายไรจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ขายตูดจ้ะ ขายตูด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอสองตูดนะพี่แอน.  ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตู สาม เคน จองแล้ว ห้ามมาขายแข่ง  โวย
   ถ้าโชคเข้าข้าง คงจะได้ไปอุดหนุนกันนิดๆหน่อยๆ แถมด้วยเปิดสงครามรูปถ่ายกันสักนิด  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ลันล้า

ขายหนังสือ หมีคนขาย เอคนเขียน

จุดประสงค์คือ...

จะเข้างานฟรี  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เหลือบ   นิสัย 

เลวยั้นเงา
งั้นขอบริจาค 300 เดี๋ยวเอาซีดีมาให้  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต่างกันตรงไหนจ๊ะ   โวย

เลวยั้นเงา
บูทอรนะคะขาย
 หนังสือเอ หนังสือหมี สร้อยคอทำมือ (แอบขาย) คุณภาพส่งออกนะคะ
ไดอารี่ทำมือ

พิเศษ
ซื้อครบ 100 บาท แถมฟรี CDฟอนต์ไรต์เอง  เจ๋ง

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เน้นบรรทัดสุดท้ายมาก  กร๊าก

บูทหมีอยู่ตรงไหนครับ  อยากรู้   ฮิ้ววว

จะได้ไม่เฉียดเข้าไปใกล้

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 92