หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252058 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก ก็ไปไง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่กัมเขาไล่หมีนะ ไม่รู้ตัวอีก เหลือบ

ว่าไปบัตรแพงอะ ขอดูรายชื่อศิลปินก่อนละกัน ไอ้มืดหมี

ปีนี้อย่าลืมกำชับนะครับว่า ฟ0นต์ เลขศูนย์นะครับไม่ใช่ตัวอ อ่าง  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไล่หมีทำไม  หมีโหดดดด

ไล่ไปอยู่กับเอ  คริคริ

กรี๊ดดดดด ยอม
งั้นไม่ไปแระ

แจ๋ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สำเร็จแล้ว  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เพื่อเอ

กรี๊ดดดดด เพื่อให้โลกสงบสุข

ฮือๆ~ ต้องมีคนเสียสละ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นายคือ ฮีโร่ววววววววววววววววววววววววววว มัยซินของพวกเรา  เกย์ออก

เราไปเดทกันที่งานแฟตนะเอ  กรี๊ดดดดด

จริงอะ ...  (เหงื่อแตกพลั่ก) จะไปเดทกันที่งานแฟตอะนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชิ

นานๆ จะเข้ามาที
ฟ้าผ่าแน่  เหวอ

โฮกกกกกกกกกกกกกกก ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 92