หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252065 ครั้ง)
ตูว่าถ้าเป็นหนุ่มหล่อๆมาซื้อตูอาจจะแถมตัวเองไปด้วย ฮี่...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 เหวอ

ไม่ซื้อดีกว่า  แบร่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮิ้ววว  ถ้าตรงกับวันที่พิเศษ ตูไม่ไปนะครับ

เอือม

เลวยั้นเงา
ตูว่าถ้าเป็นหนุ่มหล่อๆมาซื้อตูอาจจะแถมตัวเองไปด้วย ฮี่...

ซื้อๆๆ  อยากได้   กรี๊ดดดดด
เหวอ

ไม่ซื้อดีกว่า แบร่
ใช่ซี่ ชั้นไม่ใช่หมี.นี่ ฮี่...

ซื้อๆๆ อยากได้ กรี๊ดดดดด
ตายห่าน .... คราวเคราะห์รอดจากหมี.มาตกที่ตูเหรอวะเนี่ย? เหวอ

อยากไปอีกอะปีนี้ แต่ไม่รูจะได้ไปป่าว
เมื่อปีที่แล้วเจอพี่แอนขายหนังสืออยู่
ไม่แน่ใจคนที่นั่งข้าง ๆพี่โบว์รึป่าว
รู้แต่ว่าคนข้างพี่แอนน่ารัก  ยิ้มน่ารัก

ก็อรน่ะสิ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ตายห่าน .... คราวเคราะห์รอดจากหมี.มาตกที่ตูเหรอวะเนี่ย? เหวอ

แหมๆๆๆ ...พี่ตาลก็  เคราะห์เครอะ  อะไรกัน   เกย์ออก
เพี้ยง ... มีบินทีเท้อะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวววววว อยากไปช่วยยักษ์ใจจะขาด ตังค์ก็ไม่เอานะเนี่ย ฮี่...

ตูก็ไม่ได้ตังค์ โวย

นี่เอาตังค์มาซื้อเครื่องให้พวกหนูๆ ลุงๆ ปั่นกันนี่แหละ ฮือๆ~

(ไปเหอะ หนุกๆ กัน  เกย์ออก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่ไงหนูอยากไป ฮิ้ววว

พี่แอนขา พี่โบว์ให้พี่แอนออกค่าบัตรให้อรค่ะ  หมีโหดดดด

กรี๊ดดดดด เหรอ ไปจริงๆ นะตาล

พี่โบว์เค้าบอกว่า...งุงิๆ ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด  ไปด้วย นะตาล

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 92