หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252060 ครั้ง)
ทำให้จริงเถอะย่ะ
ปีที่แล้วว่าจะทำไม่เห็นทำเลย
ปีนี้ไปช่วยกันแบกของอีกนะ

ยิ้มน่ารัก หมีเล็กบอกว่า ปีนี้ไม่เอาค่าจ้างเป้นเสื้อโหลๆอีกแล้วนะคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

อยากไปช่วยจัดบู้ธด้วย

งบน้อย
พี่อุ้ยกลัวอรเหนื่อยใช่ม่า  กรี๊ดดดดด

ผิด! หมีโหดดดด

งบน้อย
 ยิ้มน่ารัก ดีใจจังที่พี่อุ้ยเป็นห่วงสุขภาพของอร
เพราะพี่แอนปีที่แล้ว ใช้งานอรหนักมากๆเลยค่ะ ฮิ้ววว

ปีนี้จะให้แอนเตรียมแส้ เทียนไข รองเท้าส้นเข็มสูงปรี๊ด ถุงน่องตาข่าย แล้วก็ชุดหนังไปใช้กับหมีด้วยครับ

งบน้อย
แค่เห็นหน้ากับน้ำเสียงอันทรงพลังของพี่โบว์ หมีก็หงอแล้วค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ยิ่งปีนี้มีการต่อขนตา ดูน่ากลัวมาก เหวอ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จะฟ้องเจ๊

งบน้อย
 ฮิ้ววว ขอร้องล่ะ อย่า (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอาการ์ตูนหนังไข่ไปรวมเล่มด้วยดีไหม  ฮิ้ววว
กร๊าก อาจจะขายได้ถล่มทลายก็ได้นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
การ์ตูนหนังไข่คือ อะไรเหรอคะ    ไอ้มืดหมี
 ฮี่ๆ อยากรู้ละสิ ไม่บอก  ฮี่ๆ
เดี๋ยวจะส่ง จมล. ไปถามอีกทีค่ะ

อย่าไปรู้เลย  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 92