หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252109 ครั้ง)
ขายหนังสือไปทำนม  เอือม

ไปด้วยครับ  เจอกันบ้านอาร์ตใช่มั้ยครับ  กี่โมงดี   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขายหนังสือไปทำนม  เอือม

จริงเหรอ งง

ขายอีกนานแน่เลย กว่าจะได้ นมข้างนึงแบบตู้มๆ!!

หมายถึงหมีนะครับ หมีโหดดดด คือว่ามันไม่เท่ากันอะ อี๋~

บัตรราคาเท่าไร มีจำหน่ายที่ไหนครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตกลงมิตติ้งน้ำพริกกันใช่ไหมครับ  เกย์ออก

ดีคะ

เลยห้าแยกมาทางปทุม ประมาณโลนึงครับ
เออออห่อหมกกันไปแล้วเหรอ  โวย โวย โวย

แล้วไปไำด้มั้ยละคะ  กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
เป็นคนสั่งให้เค้ามาจัดที่เมืองทองเองแหละ ยิ้มน่ารัก

เป็นคนสั่งให้เค้ามาจัดที่เมืองทองเองแหละ ยิ้มน่ารัก

อะนะ เ็้นเค้าบอกว่าบูธคราวนี้กว้่างขวางกว่าปีที่แล้ว
 คงมีที่ให้ไปเบียดๆ ช่วยกันขายของในบูธแล้วล่ะ

ต้องถามยักษ์ คงเหมือนกะปีที่แล้วแหละ
แต่อยากได้อย่างอื่นเพิ่มด้วย
น่าจะมีใครทำหนังสือทำมือมาแจมกัน
หาตังค์เข้าเว็บ

หนังสือของลุงระจัน บักนัทไงครับ

งบน้อย
อรว่าจะทำหนังสือหมี ขายเล่มละ 10 บาท  ยิ้มน่ารัก
ซื้อ 20 เล่ม แถมฟอนต์พี่แอนที่ไรต์เอง  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปด้วยคนสิค่ะ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

พนักงานบริษัท.
อรจะขายหนังหมี  หมีโหดดดด

เปิดแคทวอล์คดีกว่าอร  เจ๋ง
แค่คิดก็ขนลุก โวย

กลัวเขาดินจับไป  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำให้จริงเถอะย่ะ
ปีที่แล้วว่าจะทำไม่เห็นทำเลย
ปีนี้ไปช่วยกันแบกของอีกนะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 92