หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252068 ครั้ง)

Fat Festival ครั้งที่ 6 มหกรรมดนตรีที่มันที่สุดในสามโลก
กลับมาแล้วอีกครั้งนะครับกับ แฟต เฟส ปีนี้จัดไกลฉิบ เมืองทอง นู่นแหนะ  ฮือๆ~
่แต่ถึงจะไกลก็ยังดีกว่าโดนฝนเหมือนปีที่แล้ว เล่นเอางานกร่อยๆ หมดหนุกเลย
ใครสนใจไปบ้างครับ ส่วนผมไปอยู่แล้วล่ะ ส่วนการจองบัตร ไว้มาอัพเดทอีกทีเน้อ

ปล. ปีนี้ แอน ยังสนใจไปออกบูธอีกมั้ย หลังจากปีที่แล้ว พนักงานสาวสวย หมีโหดดดด ของบูธ ช่วยขาย
ทำรายได้ถล่มทลายกันไป ถ้ายังสนใจก็ สามารถติดต่อจองบูธกันได้แล้วเน้อ

ตั้งแต่ 1-15 กันยายนนี้ โทร. 0-2641-5234

สำหรับค่ายเพลงและค่ายหนัง
ติดต่อ น้องนุ้ย#305

Bedroom Studio
ติดต่อ พี่แหม่ม #300

หนังสือทำมือ
ติดต่อ พี่ตุ๊กตุ๊ก #240

ตามนี้เลยครับผม งานนี้หมดตัวอีกแล้ววว  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2006, 17:35 น. โดย saru » บันทึกการเข้า
 :25:อยากไป  ไกลง่ะ งื้อๆ  อยากไป ไปไม่ได้ อยากหายตัวได้่จังค่ะ
ง่ะ เน็ทเน่าออกมาซ้อนกัน 2 จู๋เลย
ไปแน่  ยิ้มน่ารัก

等着
พี่ฉักออกค่าบัตรเข้างานให้ผมใช่มั้ย  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ง่ะ เจฟ ออกจะร่ำรวย มีเครดิต (ขึ้นรถไฟยังฟรี) น่าจะเลี้ยงพี่แทนมากกว่านา  ฮิ้ววว
จองแล้ว ขอบคุณศักดิ์มาก
เอ้า...เตรียมตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2006, 17:54 น. โดย monamafia » บันทึกการเข้า

น่าไปจัง ยังไม่เคยไปเลย กรี๊ดดดดด

ไกล เอือม
รวดเร็วทันใจดีจัง ปีนี้กะว่าจะขายไรหรอ โมนา
ไกลจัง  ไกลมาก  ไกลจริงๆ   แต่อยากไปแฮะ  ปีที่แล้วไม่ได้ฟังเพลงเลย  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ปีที่แล้วพลาด เพราะมีธุระเร่งด่วนจากหัวเมืองทางเหนือ ปีนี้ไม่น่าพลาด  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ๊ะ งานแฟตนี่นา โห
ตอนแรกอ่านเป็น Food Festival ครับ หมีโหดดดด
มารับผมหน่อย ออกค่าบัตรให้ผมด้วยนะครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปทำงานอีกแล้ว   ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
ต้องถามยักษ์ คงเหมือนกะปีที่แล้วแหละ
แต่อยากได้อย่างอื่นเพิ่มด้วย
น่าจะมีใครทำหนังสือทำมือมาแจมกัน
หาตังค์เข้าเว็บ

โอ้ว ไกลจัง แต่จัดในชาเลนเจอร์ไม่ต้อกลัวฝน

[ว่างให้เช่า]
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 92