หน้า: 1 ... 69 70 71 72 73 74 75 [76] 77 78 79 80 81 82 83 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252096 ครั้ง)
อ้าว  ไม่ใช่ร้าน  โชกุน หมูกระทะเหรอ   งง

(อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตื่นแล้วค่ะ
ไม่มีรมณ์ปั่นกำลังหงุดหงิด  หน้ามึน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่อ แล้ววันนี้มีคนมาซื้อหนังสือหมี แต่ไม่อิ่มไม่รุ้ว่าใคร ถามหาหมีด้วย เป็นพี่ผู้ชายใส่แว่นค่ะ เปิดเผยตัวด้วยค่า หมีอยากรู้ .. หมีโหดดดด

เวรกรรม เป็นlog in พี่อรตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย นี่ หมีเล็กพิมนะคะ  เหวอ

พี่เองจ้ะ (อิอิ)

พอดีไม่ค่อยว่าง(ต้องอ่านหนังสือสอบ) เลยแวะไปแว้บๆ ได้ดูแค่ 4 วงเอง ได้ข่าวว่า sillyfools มางานแฟตด้วยนักร้องใหม่น่าจะเป็น David Usher แล้วก็อีกหลายๆวงที่เล่นได้มันส์แต่พลาดไปเยอะเลย  ง่ะ
แต่โดยรวมก็ชอบนะครับ ยกเว้นเวทีอเวจีที่แดดส่องเข้ามาพอดี ร้อนอเวจีเลย

อู้ว... David Usher เลยรึ
พลาดด อดดูเลย  ฮือๆ~

ก็มัวแต่ทำอะไรกันอยู่ล่ะ  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กร๊าก

(ไม่ได้ดูสักวง)

งบน้อย
กร๊าก
<<<< แอนได้ดูกี่วงเหรอ ได้ข่าวไปตั้ง 2วัน เหลือบ

ได้ดูเพลงพล่ากุ้ง 1 เพลงเฟ้ย
ชื่ออะไรไม่รู้ที่เวทีอเวจี ร้องว่า โอ้ทะเลแสนงามมมมมม ฟ้าสีครามสดสายยยยยยย

หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป๋าตังหาย โวย
วันอาทิตย์เลยไม่ได้ไป หายไปทั้งเงินทั้งบัตรเข้างาน
แต่ดีนะที่แลกซีดีมาแล้ว

ส่วนเสื้อฟ๐นต์สีขาว ขอไปซื้อเอาคราวหน้านะครับเจ๊โบว์
 ฮือๆ~

ถึงว่าหายศีรษะไปเลย ที่แท้ ง่ะ

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~
อยากได้เยอะแยะ กะว่าจะไปซื้อเอาวันอาทิตย์ทั้งนั้นเลย

เมื่อวานกว่าจะมาถึง ม. ถึงหอ ไข้ขึ้นเลย  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เพิ่งมาถึงเมื่อกี้นี่
เมื่อวานไปเมา ทั้งที่ไม่มีตังค์นั่นแหละ ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 69 70 71 72 73 74 75 [76] 77 78 79 80 81 82 83 ... 92