หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 258261 ครั้ง)
หมั่นไส้วุ้ย...ไอ้พวกที่คอนเฟิร์ม แล้วหายหัวน่ะ   เอือม

เลวยั้นเงา

// ไอ้คนที่ซ้อมแล้วไม่ยอมขึ้นเวที ..หักจิตพิสัยมันไปเล๊ยยย

//ขอชื่นชม ความกล้าหาญของผู้ร่วมบนเสตททุกท่าน เจ๋ง

โวย  โอ้ย..ข้อแรกชั้นเห็นด้วยย่ะ...อย่างรุนแรง...

ใครเนียนไม่เท่าเพื่อนฉันอีกแล้ว...ปาล์มมี่ค่ะ...เธอบอกว่าเธออาย

เธอเลยเอาหน้ากากแพนด้ามาสวม   หมีโหดดดด

หน้ามึน  ส่วนตู เอาหนังหน้าแท้ ๆ เป็นหน้ากาก

พวกไม่ขึ้นอ่ะเฮ้ย..เคือง ๆ ๆ  ๆ  โวย

ฮือๆ~  ไอ้ที่ขึ้นสเตจ ลืม ๆ มันไปเต๊อะ

เลวยั้นเงา
อยากเห็นจังว่าเล่นอะไรกัน  เกย์แอบ

แต่ละคนขอบคุณจริงๆครับ ง่ะ จะว่าไปเมื่อวานที่บูทฟ0นต์ ตูคุยกับใครหว่า เข้ามาทักแล้วถามว่ามิวไม่มาเหรอ ง่ะ

ยิ้มน่ารัก

งบน้อย

โวย  เจอตัวผู้บงการแล้ว

เก็บมันเล๊ย  โวย โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

สรุปข้อความชวนระทึกขวัญตรงลานวัดแจ้งของตู ..ก็ถูกค้นพบ แล้วก็จบอย่างน่าอนาถ  ฮือๆ~

// ไหนๆ ใครถ่ายอะไรมา เอามาโพสลงให้ดูมั่งดิ๊  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ส้มจะทำป้ายหน้าร้านใหม่ จะเอาฟอนต์อักษรในนี้แหละ แต่ยังไม่รู้จะเอาู้ของใครดี

ทำเสร็จจะถ่ายมาให้ดู แล้วฟอนต์ตัวที่เลือกนั้น คนที่ทำมากินเหล้าที่ร้านฟรีได้เลย

จะจัดทริปพาเที่ยวด้วยตัวเองเลยนะคะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ร้านพี่ส้ม อยู่ที่ไหนครับ ลันล้า

จะได้ไม่ไปเฉียด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
อยู่ระยองครับ   ยิ้มน่ารัก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อยู่ระยองฮิ   ปลื้ม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตื่นแล้วครับ ลันล้า~

เดี๋ยวขอทำงานที่ยังสะสางก่อน
เสร็จแล้วจะโพสต์รูป
เชิญที่ หมีมี ครับ ยิ้มน่ารัก

(มันอ่านว่าห้องมีตมีต แต่หาตัวย่อที่ดีกว่า หมีมี ไม่ได้แล้ว ง่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านว่า หมี-มี  ง่ะ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มิด - หมี (เหมือนดำปิ๊ดปี๋)
ผมอายเค้าหนะ ไม่กลัวอาจารย์ว่าหรอก

"เฮ้ยยยมึงเป็นเชี่ยไรเนี่ย"

"มึงบ้าเปล่า"

"ไม่ปรึกษาใครเล้ยยย   อี๋~"

"ฯลฯ"

ช่างเถอะ ผมมั่นใจ เพราะผมหล่อ   

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊ากกกก

ช่างกล้า ... พูดนะบักตั้ง   

ส่วนรูปเดี๋ยววันนี้ตอนดึก จะเอารูปไปแปะในห้องมีตมีตนะจ๊ะ  ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
อยู่ระยองครับ   ยิ้มน่ารัก

พัทยาค่ะลุงบักซ์  เอือม

มาเปิดสาขาที่กรุงเทพก็ดีเหมือนกันนะคะ ไว้เปิดเมื่อไหร่ ขอแรงหนุ่มๆในบอร์ดไปช่วยหน่อยละกัน

เด็กไม่พอ  หื่น

หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 92