หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานไปชันสูตรมา....  (อ่าน 7896 ครั้ง)
ไปชันสูตรมา หน้ามึน...คนแหวนคอตายเท้าติดพื้นแต่หน้าเขียว เอือม...เห็นหน้าคนที่ตายแล้วมองหน้าตำรวจ :35:ส่งสายตาแปลกๆ  จิงแล้วเวลาแขวนคอตายถ้าเท้าไม่ติดพื้น  หน้าจะเขียว  แต่ถ้าเท้าติดพื้น
หน้ามักจะไม่ค่อยเขียว  เฮ้ย!? ถึงไม่เขียวเลยเก้าอี้ที่ใช้ปีนก็ไม่เห็น แม่ง แหม่งๆไงไม่รู้......พอถามญาติติดใจอ่ะเป่าคิดว่าถูกฆาตกรรมไหม  แม่งตกใจตำรวจพูดซะดังบอกคุยก่ะญาติแล้วว่าไม่ติดใจอาไรเปน แหวนคอตายเองคอเพราะเครียด เหวอ..........เฮ้อ..จะเครียดดีไหมเนี่ยะตู งง
เครียดๆอยากเอาปืนมายิงนกพิลาบสีดำ ไอ้มืดหมี...กำจัดเสี่ยนหนาวเบื่อจิงพวกไข้หวัดนก งง
งุงิ โฮกกก แจ๊บๆๆ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แขวนคอตายเพราะเครียด  หึหึ  ถึงเราจะเครียด  เราก็เครียดระดับเทพ(เลียนแบบคำพูดคนอื่นมา)  ไม่ตายง่ายๆหรอก  เหอะๆ น่ากลัวนะเคอะ
ทำไมต้องมีสองอัน  งง ไอ้มืดหมี

กระต่ายโฉด !!!
ม่ายรู้คุนตำคิดไรอยู่
ไปชันสูตรมา หน้ามึน...คนแหวนคอตายเท้าติดพื้นแต่หน้าเขียว เอือม...เห็นหน้าคนที่ตายแล้วมองหน้าตำรวจ :35:ส่งสายตาแปลกๆ  จิงแล้วเวลาแขวนคอตายถ้าเท้าไม่ติดพื้น  หน้าจะเขียว  แต่ถ้าเท้าติดพื้น
หน้ามักจะไม่ค่อยเขียว  เฮ้ย!? ถึงไม่เขียวเลยเก้าอี้ที่ใช้ปีนก็ไม่เห็น แม่ง แหม่งๆไงไม่รู้......พอถามญาติติดใจอ่ะเป่าคิดว่าถูกฆาตกรรมไหม  แม่งตกใจตำรวจพูดซะดังบอกคุยก่ะญาติแล้วว่าไม่ติดใจอาไรเปน แหวนคอตายเองคอเพราะเครียด เหวอ..........เฮ้อ..จะเครียดดีไหมเนี่ยะตู งง
เครียดๆอยากเอาปืนมายิงนกพิลาบสีดำ ไอ้มืดหมี...กำจัดเสี่ยนหนาวเบื่อจิงพวกไข้หวัดนก งง

แหวนคอตาย ??? หอหีบกับขอไข่มันอยู่ห่างกันเยอะในคีย์บอร์ด จงใจพิมพ์ผิดหรือเปล่าครับ  งง

แล้วก็กรุณาอย่ามาวิบัติแถวๆนี้ด้วยครับ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หึ หึ

///รอดูความเคลื่อนไหว
แขวนคอตายไม่สนุกเลย ศพจะอืดๆกินไม่อร่อยครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ไอ้มืดหมี  เคนกินศพ   

อ้วก
ก็ ตอนมีผู้พบเห็นผู้ตาย... แล้วโทรแจ้งตำรวจ

ในระหว่างที่รอตำรวจมานั้น พลเมืองดี ก็พยายามที่จะปลดลงมากลัว จะไม่งาม
แต่ในระหว่างนั้นผูใหญ่บ้านก็ บอกว่า"เฮ้ยไม่ได้เดี๋ยวมันจะเสียรูปคดี"
ก็เอากลับขึ้นไปผูกใหม่ แต่จำระดับเดิมไม่ได้ ว่าอยู่ตรงไหนหว่า  เอ้าๆๆ  ผูกๆไปเร็วๆเดี๋ยวตำรวจมา
(จึงทำให้เกิดรอยที่คอสองรอย และเท้าติดพื้น)เหมือนฆาตกรรม

พอตำรวจมา  "ไอ้หม่า เอ็งเอาเก้าอ้งเก้าอี้ไปให้คุณตำรวจนั่ง หาน้ำหาท่าให้ดื่ม ซิวะ"

เก้าอีกก็เลยหายไป

(ผมไร้สาระไปเรื่อยครับ)

กินรอบวง
ถ้าผมพิมพ์ผิดขอโทดนะครับ(((ดุจัง)))ผมชอบคุณdaylight...นะครับ
เอ่อ..หมายถึงที่ช่างมันเถอะ
แต่ศพคุณยายเหม็นมากๆ.....ม่ายรู้กินสารอะไรไปบ้างหรือเป่า สารคัดหลั่งในปากเหม็นโครตๆ
เสียมาประมาณ8ชั่วโมงครับ
คุณdaylight  ....   มีความเห็นเพิ่มเติมไหมครับ

ผมคิดว่าควรพิมพ์ว่าขอโทษมากกว่าขอโทดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เป็นตำรวจเหรอครับ
ผมจะสอพลอ หรือ ด่าดีครับ

สารภาพ ผมโคตรเกลียดเลยตำรวจ
แต่เกลียดโดยภาพรวม
เพราะเพื่อนผมเป็นตำรวจเยอะ
รักเพื่อน แต่เกลียดอาชีพเพื่อน
ไม่งงนะครับ

เจ้าของกระทู้นี้จะเรียนจบหมอหรืออะไรก็ช่าง แต่ผมแนะนำให้ไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมหน่อยดีมั้ย
ครับขอโทษครับ เจ๋ง
หน้า: [1] 2 3