หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: จ.77  (อ่าน 14480 ครั้ง)
อยากไปเที่ยวทะเลจัง  กึ๋ยๆ

นานๆ จะเข้ามาที

"จังหวัดไกลกังวล"

ความหมายดีนะ

งบน้อย
บอกแล้วไงครับว่าชื่อจังหวัดดูบ้านนอก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าทำเทิดพระเกียรติในหลวง
ทำไมต้องมีเรื่องผลประโยชน์ด้วยนะ = ='

เว้นไว้สักเรื่องไม่ได้เหรอเนี่ย นักการเมืองบ้านเรา

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บั้นปลายชีวิตให้มีเงินใช้สบายๆอยู่อย่างไม่ต้องกังวลเราจะให้คุณลุงที่น่าสงสารเหล่านั้นไม่ได้เชียวหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^^ เค้าได้ของเค้าไปเยอะแล้วน่ะ้เคน

นานาลองไปตบหน้าลุงๆเหล่านั้นดูไหมครับ

อยาก
แต่กลัวติดคุก

(ขอตบจูบเคนหน่อยสิ)

นานา เปลี่ยนไป โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 :26:อะไรคะหมอ

มันไม่ใช่ 78 หรอ?

สุวรรณภูมิเป็น 77 หนิ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถ้าเอาแบบกระจู๋อวดรู้ ก็ต้อง จ.76 ครับ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อกี้ดูข่าวเค้าบอกว่าจะทำประชาพิจารณ์นี่คะ
แล้วจะให้มีอย่างน้อยหกอำเภอ แล้วก็มีศูนย์ราชการด้วย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
บอกแล้วไงครับว่าชื่อจังหวัดดูบ้านนอก

บ้านนอกหรือในกรุง ก็คนไทยครับ

ขอติดตาม  ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 2 [3] 4 5