หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: จ.77  (อ่าน 14485 ครั้ง)
ทะเลสุดฮิต ยิ้มน่ารัก
อยากไปชะอำ กรี๊ดดดดด
ป้ะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากไปเกาะกูด เกย์ออก

อยากไปเกาะตูด เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ว่าแล้ว เหลือบ

จ.ไกลกังวล

ชื่อ เพราะดีครับ

ระยะทางกลับบ้านผมเท่าเดิม แต่
ผ่านจังหวัดเพิ่มอีกหนึ่ง

แบบนี้ต่อไปหม้อแกงเมืองเพชร
ตรงแถวๆ ชะอำ จะเป็น หมอแกงไกลกังวล ด้วยสิ

น่าสงสารเด็ก ก็ต้องท่องและทำความเข้าใจกันใหม่เหมือนดาวพลูโต
แล้วบรรดาอาจารย์ก็จะเอาไปออกข้อสอบเอ็นทรานซ์ ง่ะ
เด็กๆ ก็ต้องมานั่งท่อง นั่งจำ น่าสงสาร
( รู้สึกโชคดีที่ผ่านเวลานั้นมาแล้ว หุๆ เพราะช่วงนี้มีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลวิทยาศาสตร์เก่าๆ บ่อย )

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

อยากไปเกาะกูด เกย์ออก
จ.ตราดใช่มั้ยครับ  ปลื้ม
ไปมาแล้ว เดินไปดูน้ำตกเหนื่อยสุดๆ

------------
จ.ที่77 ถ้าจะตั้งเพื่อการบริหารและปกครองที่ง่ายขึ้นก็ดีครับ
จะได้เป็นจังหวัดแห่งการท่องเที่ยวแบบภูเก็ตไปเลย

จะมีเรื่องอื่นๆ..แอบแฝงมั้ยนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
    หวังว่าคงไม่เกี่ยวโยงกับสุวรรณภูมินะครับ  เอือม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กำลังจะไปเพชรฯล่ะ
ไปหาดเจ้าสำราญ
อยากไปเร็วๆ แล้ว
ขี้เกียจเรียน หน้ามึน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
จังหวัดในประเทศไทยจะเพื่มขึ้นเรื่อยจนกระทั่งถึง จังหวัดที่ 101(ร้อยเอ็ด)

อึ๋ย ย ย ย มุกแป๊กหรือเปล่า เนี่ย

กินรอบวง
~กิ๊งงงงงง~~~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถ้าชื่อจังหวัดไกลกังวลฟังดูเหมือนไกลปืนเที่ยงไกลบ้านไกลเมืองบ้านนอกอย่างไรไม่รู้ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชื่อวัง นะ  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
แต่เป็นชื่อจังหวัดไม่เหมาะครับ เชื่อผมสิ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5