หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานบัวไร...........หุๆ  (อ่าน 5234 ครั้ง)
เคยเล่นตะล๊อกต๊อกแต๊ก...มาทำไม   รึเป่าครับ.
เมื่อวานเห็นเด็กมานเล่นกัน  (((ยังมีอีกด้วยแฮ่ะ)))
เคยครับ
แล้วจะชวนเล่นกันรึ งง

ก่อนอื่นปรับปรุงเรื่องตัวสะกดด้วยนะครับ
พยายามอีกนิดเพื่อความราบรื่นนะ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปคุยก่ะผู้ใหญ่คนหนึ่งมาครับ เขาบอกว่าเป็นเกมที่แปลก สอนไม่ให้เด็กๆพูดโกหกครับ((เปนกลอุบายน่ะ) เจ๋ง
ตะล็อก ต๊อกแต๊ก

มาทำไม?

ลันล้า

มาหาเครื่องในทำหล่นหาย  งง

เล่นไม่เป็น  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เป็นเหมือนกัน  ฮิ้ววว เกิดไม่ทัน อี๋~

ต้องวาดรูปขวดที่พื้มด้วยหรือเปล่า  งง

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
เกิดไม่ทันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เล่น play station ทำให้ขับเครื่องบินได้นะ รู้กันยัง

กาก
เล่น play station ทำให้ขับเครื่องบินได้นะ รู้กันยัง

กาก

Ace Combat เหรอลุง  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดูมาจากหนังเรื่องงูบนเครื่องบินครับ

กาก
ไม่ดูหนังเรื่องนี้ครับ เกลียดงู  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดูแล้วเจริญอาหารดีนะ ของแบบนี้ต้องลอง  เจ๋ง

กาก
หน้า: [1] 2