หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้โรงเรียนหยุดเหรอ  (อ่าน 4919 ครั้ง)
พอดีช่วงนี้ต้องทำมาหากินร่อนเร่ไร้หลักแหล่ง ดังจอกแหนบนผิวน้ำ
แต่ว่า ก็ยังติดปั่นอยู่

เลยชอบแวบมาอัพเดทตามร้านเนท  กะว่ากลางวันเกรียนมันคงไปโรงเรียนกัน
ปรากฏว่า เกรียนเพียบเลยแฮะ ง่ะ แม่งนั่งเล่นเกมอยู่ข้างๆนี่แหละ
ไม่ยักกะไปโรงเรียนกันแฮะ

เพิ่งจะรับรู้ความเกรียนแบบตรงๆนี่แหละ  แม่งเหมาะกับคำนี้จริงๆ
แล้วตกลงไอ้หนูพวกนี้มันไม่ไปโรงเรียนกันเหรอ แล้ววันนี้มันเป็นวันหยุดเหรอไง

ปล รำคาญและเหม็นมาก เดี๋ยวผมไปละ ไม่ไหวแล้ว ฮือๆ~
ซวยจริง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่โดดเรียนก็ว่างช่วงบ่ายค่ะ  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันกีฬายุวชนโลกครับ โรงเรียนหยุด
มันโดด!!!!!
มันเกรียน  หมีโหดดดด
ร้านเน็ตที่ไหนรับเด็กเข้ามาเล่นในเวลานี้นี่ถือว่าละเมิดสนธิสัญญาร้านเน็ตโลกนะครับ
สามารถแจ้งจับได้เลย รู้สึกจะได้ค่าแจ้งด้วยแหละ

ร้านที่ตูเคยไปอยู่นี่ก่อนบ้ายสามห้ามมีเกรียนเด็ดขาด หลังสี่ทุ่มก็ต้อง 18+ ตลอด
มันเป็นกฎหมายน่ะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
     จะเอากฎหมายไปอ้างกับเจ้าของร้านคงยากเอาการ เนื่องจากถ้าเจ้าหน้าที่ไม่เข้มข้น เกรียนน้อยก็ยังเกลื่อนร้านเจ้าของร้านก็คงเฉยๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เกรียนๆๆๆ สมัยหัวเกรียนก็โดดไปประจำแหละผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2006, 14:43 น. โดย ไผ่ ^^" » บันทึกการเข้า
เกรียนๆๆๆ สมันหัวเกรียนก็โดดไปประจำแหละผม

เดี๋ยวจะมี เลียงผา กวางป่า มาโดด ด้วยนะนั้น  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^
^
^
เผอิญนิ้วชี้เอียงขวาไป 20 องศาครับ
เป็นเพราะครูไม่น่ารักนั่นแหละครับ เอือม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่จริงค่ะ
ถ้าเป็นที่เบ็ญจะมะมหาราชจะหยุดทุกวันอังคารค่ะ
เพื่อให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ไปเรียน ร.ด. กัน

สรุป อาทิตย์หนึ่งเรียน 4 วัน  ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คิดเหมือนกันว่าน่าจะมีเรียน รด.
 ง่ะ

My Life, My Pride, is Broken
โรงเรียนเก่าพี่ ทุกวันศุกร์ ม.ต้นเรียนเต็มวัน ม.ปลาย เรียนครึ่งวัน อีกครึ่งวันให้พวกที่เรียน รด. ไปเรียนที่ จทบ.สบ.

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2