หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ12 ตอนหน้ากาก  (อ่าน 65516 ครั้ง)
 ฮิ้ววว คิดได้ไง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
Fa ฝา
Ke เกย์

งง อันนี้หรือเปล่าครับ

ใช่เลยค่ะ  ยังงงอยู่เลยนะเนี่ย  งั้นเหรอ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
งงอะไรครับ
เอ่อ

เพิ่งสังเกตว่า daylight กลา่ยเป็นกากขี้ไปแล้ว

อยากทราบว่า เกิดจากตรงไหนคะ  หมีโหดดดด

<3.
เค้าใส่รูปเองน่ะครับ ไม่ได้โดนสาป
อ้าว  หมีโหดดดด

แป้ก  ฮือๆ~

<3.
แหะๆๆๆๆๆ ฮิ้ววว

กินรอบวง
หนิงห์จ.....
โอ๋ กรี๊ดดดดด

(+2) ค่าหนิงห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ว่าจะถามเหมือนกัน  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด

นึกว่าจะคิดไปเองคนเดียว  (อิอิ)

<3.
หนิงห์จริงๆ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เปลี่ยนแล้วครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง
อ้าว เฟิร์นแอบมากระซิบถาม ก็ตอบไปว่าไม่รู้เหมือนกัน
เลยให้ไปถามแอน  ง่ะ

นี่ตูก็โดนตบตาเหมือนกันรึเนี่ย
กากขี้เห็นแว๊บๆ ไม่ได้สังเกต  หน้าแตก

Today you , Tomorrow me.
เปลี่ยนแล้วครับ เดี๋ยวกลายเป็นจริงขึ้นมาละก็ ซวยเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17