หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ12 ตอนหน้ากาก  (อ่าน 65503 ครั้ง)
ไม่ละค่ะ แค่นี้ก็หายใจไม่ทันแล้ว  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
 ฮิ้ววว อ๋อ นึกว่ากระซวกออกมาทางปาก
หนักกว่าเดิม แหะ  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ใช้ลิ้นกระชาก  หื่น

เฟิร์น โห๊ดโหด  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ลิ้นไม่มีความสามารถสูงขนาดนั้น  เหลือบ  เหลือบ   เหลือบ

Las Noches Rubicundior
สงสารเจ้แหนมจัง

(ละโว้อีกรึป่าวว่ะเรา -"- )  555+
เรื่องมันจบไปแล้ว(มั้ง)ครับ ฮิ้ววว

สงสารเจ้แหนมจัง

(ละโว้อีกรึป่าวว่ะเรา -"- )  555+

รู้เรื่องทั้งหมดแล้วเหรอ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
สงสัยรู้ดีเลยล่ะครับ  (อิอิ)
สงสัยรู้ดีเลยล่ะครับ  (อิอิ)

อะไร -*-

ครับๆ  ขอให้อย่าขุดมาอีกเลย

แอบเศร้าแทนอ่า
แต่มันก็ยังมีทางแก้นะครับ

ด้วยความจริงใจไง

ที่นี่เป็นคนนะ ไม่ใช่เว็บกลวงๆ

ผิดจู๋ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 13:49 น. โดย Mikado_953 » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จู๋ถนัดมือข้างไหน ตรงไปเลี้ยวซ้ายเจอเลยครับ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จ้า...ไอ้น้องฝาเกย์  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 งั้นเหรอ  แอบงง

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17