หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ12 ตอนหน้ากาก  (อ่าน 65495 ครั้ง)

เจ๋ง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พนักงานบริษัท.
ระ ดะ เทพ  เจ๋ง

อุตสาห์เก็บเอาไว้อ่านทีเดียว (ฮารเบิดรเบ้อเลย  ปลื้ม)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ป๋าครับ มีโฆษณาคั่นกลางมั้ยครับ โฆษณารับตัดเสื้อหรือน้ำพริกก็ได้ครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คุกกี้แม่ประนอม  ไอ้มืดหมี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋าครับ มีโฆษณาคั่นกลางมั้ยครับ โฆษณารับตัดเสื้อหรือน้ำพริกก็ได้ครับ  เกย์แอบ

พลีสสสสสสส  กรี๊ดดดดด

คุกกี้แม่ประนอม ไอ้มืดหมี

เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
แอบฮา เพื่อนตัวเองครับ  กร๊าก

กินรอบวง
^
|
ว่างๆแนะนำตัว ในกระทู้แนะนำตัวซิครับ (อยู่ในกระจู๋ขึ้นหิ้ง) จะได้รู้จักกันมากขึ้น  ส่วนเผยผิว(เผยรูป) ก็แล้วแต่ศรัทธา  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอรบกวน  คุณ Layiji  เจ้าของบอร์ด หรือ ผู้ที่เกี่ยวข้องครับ
เห็นกระจู๋นี้ เป็น นิทานสอนใจ12 ตอนหน้ากาก
แสดงว่าต้องมี ตอนที่1 ถึง 11 ครับ
ถ้าไม่เป็นการรบกวน อยากให้รวบรวม ลิงค์ ของ f0rum ตั้งแต่ 1-11 ไว้ในกระจู๋นี้ ได้ไหมครับ
ผมลอง " คุ้ยกระจู๋ "แล้วหาเจอแต่ตอน12 อันเนี้ยแหละ ครับ

ขอบคุณครับ

กินรอบวง
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=3638.150

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีคนรวมไว้แล้วครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณครับ

สนุกมากๆ ฮาขี้แตก ขี้

กินรอบวง
เช็ดขี้ด้วยนะคะ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชิ กดพลาด

ในการวาด นิทานแต่ละภาคขึ้นมา

ต้องมีเหตุการณ์ขึ้นมาก่อนครับ เอาไว้สอนพวกสมาชิกใหม่ที่เข้ามา ว่าอย่าทำอย่างนี้ๆๆๆๆ

และอย่างเรื่องก็จะมี เรื่องอ้างอิงจาก เรื่องจริง
และป๋าเลย์อิจิ จะทำวาดเป็นกา์ร์ตูนสนุกๆ ลดความรุนแรงของเหตุการณ์นั้นๆ ทุกครั้ง

เดย์ไลท์ เข้าใจชิมิครับ  ฮิ้ววว
แสดงว่า ถ้าอรอยากมีนิทานสอนใจเป้นของตนเอง อรต้องทำเรื่องรุนแรงก่อนชิมิ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17