หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอมแพ้...ลาก่อน  (อ่าน 18239 ครั้ง)
Date: Mon, 7 Aug 2006 06:16:10 +0700
From: iannnnn@gmail.com
To: hseaks@hotmail.com
Subject: สวัสดีครับเอก ผมแอนจากฟ๐นต์.คอม ขอรบกวนถามนิดหน่อย

can't read in THAI? (because f**king hotmail)
- click menu "view"
- change Codepage (Encoding) to Unicode (UTF-8)

-----------------------------------------

สวัสดีครับคุณเนม / คุณเอก

เรื่องของเรื่องคือ..
พอดีในบอร์ดของฟ๐นต์มีคนใช้อีเมลคุณไปสมัครไว้ แต่แนะนำตัวเป็นชื่อเนมครับ
ผมเลยสงสัยอยู่ 2 อย่าง คือ
1. คุณโดนผู้อื่นสวมรอย แอบอ้างชื่อมาสมัครสมาชิกเว็บผม
2. คุณเองแหละที่สมัครสมาชิกแต่พยายามเปลี่ยนชื่อ-ประวัติตัวเองเพื่อความสนุกสนานส่วนตัว

คือถ้าคุณเป็นคนคนเดียวกันผมจะได้โล่งใจ แถมไม่ว่าอะไรเลยนะ
หรือถ้าเป็นเพื่อนกันก็ยิ่งดีใหญ่เลยจะได้หายสงสัยซะทีว่าตกลงทำไมต้องใช้ชื่อเนม หรืออีเมลเอกมาสมัคร
เพราะบอกตามตรงว่าสมาชิกคนนี้พฤติกรรมออกจะแปลกๆ สักหน่อย
คือเป็นห่วงว่าถ้าเขาใช้อีเมลคุณไปสมัครไว้ ภาพที่ออกมามันไม่ค่อยดีต่อตัวคุณเท่าไหร่น่ะครับ
เพราะเชื่อว่าคงไม่ดีเท่าไหร่ที่พออยู่ในเน็ตปั๊บ
คุณ(เนม)ก็จะแสดงพฤติกรรมจำแลงตัวเป็นใครก็ได้ อยางนี้ไม่ค่อยน่าสบายใจนัก
...เว็บเราต้องการความจริงใจน่ะครับ เลยไม่อยากให้ต้องมาหลอกกัน ไม่สนุกเลย

ถ้าจดหมายฉบับนี้ส่งมาแล้วรบกวนใจคุณ ก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
แต่อย่างไรก็ต้องขอให้ช่วยตอบกลับมาหน่อยครับ จะได้มั่นใจว่าคุณได้อ่านแล้ว
ขอบคุณครับ

แอน
ฟ๐นต์.คอม
www.f0nt.com

ป.ล. โพสต์แนะนำตัวตรงนี้ครับ

........

บีบคั้นกันขนาดนี้ เนมก็ยอมแพ้ค่ะ คุณแอน คุณชนะค่ะ มันละเมิดความเป็นส่วนตัวเกินไปแล้ว
เนมเสียใจกับการกระทำของคุณแอนมากเลย   ไม่มีความเป็นสุภาพบุรุษเลย 
เนมเสียใจจริงๆ เมื่ออ่านอีเมลลืนี้  เนมจะขอลาจากบอร์ดนี้ไปอย่างถาวรเลยนะคะ
ไม่อยู่ให้ใคร รำคาญ อีก เนมจะเป็นสายลมที่พัดผ่านมาแล้วก็พัดผ่านไป
ขอโทษที่เนมทำตัวน่ารังเกียจ ราวกับเป็น กากขี้ ที่ไม่มีใครต้องการ
ลาก่อนคะทุกคน...รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน

ปล.
เอกคือเอก เนมคือเนมค่ะ คนละคนกัน

อ้าว พูดดี ๆ ก็เป็นนี่ครับ

แล้วในเมื่อพูดเพราะได้ทำไมไม่พูดซะตั้งกะแรกเล่า  ง่ะ
ยินดีครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปั่นกันได้ ฮิ้ววว
เอกคือใครคะพี่แอน งง หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งง  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เนมก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี ว่า แอนไม่ได้ต้องการเอาชนะ

เค้าต้องการความจริงใจ

ก็
ไปก็ดีนะ  ฮิ้ววว

โชคดี
ความจริงแล้วเนมคือร่างฮาร์ทเลสของผมเองแหละครับ  กร๊าก
ถ้าจะไปจริงๆ ก็จากด้วยดีนะคะ
อย่าลืมที่พี่ๆ เค้าเคยโพสต์ตอนคุณมาแรกๆ

วันไหนถ้าเหงา และบอร์ดไม่ล่ม
ยังมาคุยกันได้เน้อ

ถ้ามาแบบดีๆ นะ  ยิ้มน่ารัก

/ ตัดหน้าสอง  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ้าว ก๊อฟ งั้นร่างเกย์ คือร่าง โนบอดี้ ของตูสินะ  ฮี่ๆ
เป็นโนบอดี้ที่อุบาทว์ที่สุดเลยครับพี่

พอจะวาดรูปมาให้ดูหน่อยได้รึเปล่า เจอแล้วจะได้รีบหนี
อ้าว ก๊อฟ งั้นร่างเกย์ คือร่าง โนบอดี้ ของตูสินะ  ฮี่ๆ

กร๊าก
 เหลือบ บ๊ะ อีนังก๊อฟ

อ่ะตัวเนี้ย เจอแล้วอย่าฆ่าล่ะ เดี๋ญว เลเวลติดลบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2006, 23:33 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
โทษที ตอนนี้ยังไม่ค่อยว่างมาปั่น (นะเนี่ย)
เดี๋ยวว่างๆ อาจจะมาอธิบายครับ

เอาเป็นว่าผมใส่เมลอีกท่อนที่โต้ตอบกับเอกให้ดูละกันนะ

ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอกคือใครคะ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7