หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับพระทาง MSN บาปหรือไม่?  (อ่าน 10396 ครั้ง)

ไม่เหมาะครับ
รู้สึกจะผิดอะไรไม่รู้ ง่ะ

แต่บาปหรือไม่ อันนี้ไม่ทราบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ่อ... บาปไหมเนี่ย

อยากรู้เหมือนกัน  งั้นเหรอ
แต่ไม่ไ้ด้คุยอะไรผิดนี่ ...  มึนตึ้บ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2006, 21:25 น. โดย ลั่นฟ้า » บันทึกการเข้า
แต่รู้สึกจะต้องขึ้นกับเวลาที่คุย (รึเปล่า งั้นเหรอ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่บาปครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
เหมือนกับว่า ดูไม่ค่อยสำรวม

เพราะ ภิกษุเนี้ย ละแล้วซึ่งทางโลก (โดยความหมาย)

จะต้องตัดกิเลส และสิ่งยั่วยุออกจากจิตใจไงครับ

ที่เวลาบวชเณร หลวงพี่คอยห้ามตีกลองร้องเพลงในวัดไงครับ

อาจจะบาป แต่ไม่ผิดถึงขั้น ปาราชิก

(แจ๋ว แจ๋ว)  ด้วยความเคารพ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คีย์เวิร์ดคือคำว่า "สำรวม" ครับ

(+2) เอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พระห้ามคุยกับสีกา สองต่อสองหนิ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
พระห้ามคุยกับสีกา สองต่อสองหนิ

มีพี่กัมอยู่ ด้วยนินา    ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วถ้าพระมี ATM กดเงินจาก ATM ไปซื้อของในงานคอมมาร์ทล่ะค่ะ บาปมั้ย  งง

พระที่เดินตามพันทิพย์ มาบุญครอง คลองถม สะพานเหล็ก บาปมั้ย อยากรู้  กรี๊ดดดดด

เห็นบ่อยๆ

พนักงานบริษัท.
มีพี่กัมอยู่ ด้วยนินา    ฮิ้ววว

คนละห้อง  หมีโหดดดด
ไปเป็นพระดูอาจจะทราบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหมือนมีคนในนี้ที่ไปบวชพระเมื่อหลายเดือนก่อน....  ฮิ้ววว ใครนะ

เอ๊ะ มีด้วยหรอ ไม่ยักกะจำได้แฮะ

หมีโหดดดด
พระเป็นเพื่อนเหรอคะ
หรือว่าแอดมาเหรอคะ

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3 4