หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255063 ครั้ง)

ตอนแรกก็งงว่าพี่อุ้ยไม่ใช่เหรอ

พอมาเห็นโพสต์นี้

ี้

เดงัฟ แป๊ะยิ้ม

โวย ตกใจหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2006, 22:11 น. โดย Hoooo!!! » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แหม ผมก็โดนสาป ไม่เห็นจะมาโวยวายอะไรเลย

ว่าแต่ เค้าทำความผิดอะไรหรอ ถึงโดนลบชื่อ

ไม่ค่อยได้เข้ามาดูครับ
เนื่องด้วยข้อหา "เป็นภัยต่อระบอบยักษาธิปไตย" และ "ประพฤติตนขัดต่อความสงบเรียบร้อยของฟอรั่ม"

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ให้โอกาสแล้วยังไม่ปรับปรุงตัวก็โดนเหยียบสิครับ

จงใจแนวผิดกาลเทศะ

โวย ตกใจหมด

กร๊าก

งบน้อย

เกรีย์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีตู   ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก

นั่นเยอะแล้วเหรอครับ ถ้าเห็นที่ผมคุยกับคนเมื่อวานนี้ ไม่ช๊อคตายไปเลยเหรอครับ วิบัติทุกเม็ด (อิอิ)

มีบ่น โวยวาย เจ้าคิดเจ้าแค้น โอววว...สุดยอดของความเกรียน

ปล.เรื่องของเรื่องคือ เค้าไม่สำนึกสักนิด เขาว่าเขาไม่ผิด เขาคิดว่ามันถูกต้องในช่วงวัยของเขา น่ากลัวนะครับ แบบนี้ เอือม

เหอๆ ไม่ค่อยจะแฉเป็ดน้อยเรยนะครับ

เราคงเป็นคนเรียกร้องความสนใจจริงๆ อ่าแหละ

และขอบอกนะครับว่าเราไม่ได้เรียน

ฉะนั้นการศึกษาไม่เคยช่วยอะไรเราเลย

แต่ยังมีแอบข้องใจ ครับ

จาพูดไปก็เท่านั้น  จะว่าเป็นเด็กเถียงผู้ใหญ่ไร้มารยาท

คุณพ่อคุณแม่ เราก็หนักใจกะเราเหมือนกัน  ว่าทำไมเราเกิดมาหน้าตาดีแบบนี้

น่ารักครับ (เกี่ยวไหม)?!? เหลือบ -- ไม่เกี่ยวหว่ะ (ขอบใจ)

ใครอาจจะว่าเราเป็นโรคจิต  อาจจะใช่มั้งครับ

เคยไปหาหมอแล้ว  (หมอดู)

ครับ ไม่อยากจะแก้ตัว และเถียงอะไรกับใตรแล้ว

เราอาจสร้างความรำคาญให้แก่พวกคุณมาก

แต่เราก็แอบอยากเล่นบอร์ดนี้เหมือนกัน

มาโหวตดีกว่าครับ

ถ้าอยากว่าจะให้เราเล่นบอร์ดนี้อีกต่อไปได้หรือเปล่า

จะวิจารณ์อะไรก็วิจารณ์มา

ถ้าโหวต ก็ เขียน ด้วยว่า Vote ใส่สีแดงด้วยนะครับ

ขอบคุณ

ขอบคุณ พี่... ที่ทำให้เรารู้จักบอร์ดนี้ครับ

ขอบคุณน้องๆ และพี่ๆ ที่สั่งสอนเราครับ

เราคงมีโอกาสแค่นี้แหละ

ผิดเองที่เราไม่คิด รอยหยักในสมอง และสมองส่วนซีรีเบลัม คงด้อยการพัฒนา

sory ครับ สำหรับทุกคน ที่มาป่วน มาทำให้ปวดหัว

เราอายุ 15 ก็ได้แค่นี้แหละครับ  บอกแล้วไง อายุสมอง 3 ขวบ  อย่าถือสามากนะครับ

อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายที่ได้โพสต์ ครับ 

ที่ผมพูดหนะ  ถูกแล้วครับ  น้องเป็นอย่างนั้นจริงๆ 

และนั่นก็เป็นสาเหตุหลักด้วยที่ทำให้ที่นี่ไม่ต้อนรับน้องนะครับ  ตอนคุยในเอ็มก็พยายามบอกไปแล้ว    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มาคุยกันต่อซี๊ กำลังมัน
แหม่ แค่ให้อ่านเรื่อง แท็กซี่โรคจิต ยังไม่กล้าเลย ว่าจะชักชวนเข้าวงการอยู่เชียว
เหอๆ ไม่ค่อยจะแฉเป็ดน้อยเรยนะครับ

เราคงเป็นคนเรียกร้องความสนใจจริงๆ อ่าแหละ

และขอบอกนะครับว่าเราไม่ได้เรียน

ฉะนั้นการศึกษาไม่เคยช่วยอะไรเราเลย

แต่ยังมีแอบข้องใจ ครับ

จาพูดไปก็เท่านั้น  จะว่าเป็นเด็กเถียงผู้ใหญ่ไร้มารยาท

คุณพ่อคุณแม่ เราก็หนักใจกะเราเหมือนกัน  ว่าทำไมเราเกิดมาหน้าตาดีแบบนี้

น่ารักครับ (เกี่ยวไหม)?!? เหลือบ -- ไม่เกี่ยวหว่ะ (ขอบใจ)

ใครอาจจะว่าเราเป็นโรคจิต  อาจจะใช่มั้งครับ

เคยไปหาหมอแล้ว  (หมอดู)

ครับ ไม่อยากจะแก้ตัว และเถียงอะไรกับใตรแล้ว

เราอาจสร้างความรำคาญให้แก่พวกคุณมาก

แต่เราก็แอบอยากเล่นบอร์ดนี้เหมือนกัน

มาโหวตดีกว่าครับ

ถ้าอยากว่าจะให้เราเล่นบอร์ดนี้อีกต่อไปได้หรือเปล่า

จะวิจารณ์อะไรก็วิจารณ์มา

ถ้าโหวต ก็ เขียน ด้วยว่า Vote ใส่สีแดงด้วยนะครับ

ขอบคุณ

ขอบคุณ พี่... ที่ทำให้เรารู้จักบอร์ดนี้ครับ

ขอบคุณน้องๆ และพี่ๆ ที่สั่งสอนเราครับ

ผิดเองที่เราไม่คิด รอยหยักในสมอง และสมองส่วนซีรีเบลัม คงด้อยการพัฒนา

sory ครับ สำหรับทุกคน ที่มาป่วน มาทำให้ปวดหัว

เราอายุ 15 ก็ได้แค่นี้แหละครับ  บอกแล้วไง อายุสมอง 3 ขวบ  อย่าถือสามากนะครับ

อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายที่ได้โพสต์ ครับ 

ดูจากการโพสต์ ไม่เชื่อว่าน้องเป็นคนไม่มีการศึกษานะคะ

พิมพ์ถูกก็พิมพ์ได้ ใช่ว่าไม่รู้อันไหนถูกอันไหนผิด

ในเมื่อรู้ว่าอันไหนถูก แล้วทำไมจงใจทำให้ผิดละคะ?

ที่นี่ไม่ได้เข้มงวดกันทุกตัวอักษรหรอกค่ะ
สิ่งที่เขาบอก เขาสอน เพื่อไม่ให้เราจำคำผิดๆ ติดตัวไปใช้
ในเมื่อมีคนชี้สิ่งที่ถูกให้ มันไม่ดีหรอกหรือ?

บ่อยครั้งที่พี่พิมพ์ผิดเพราะไม่รู้ ก็แหมนะภาษาไทยคำไทยมีกี่ล้านคำใครจะไปจำหมดจริงไหม?
และเมื่อมีคนหวังดี คอยแก้ให้เรา เราก็ควรจำไปใช้ให้ถูกจริงมั้ยคะ?

พี่เชื่อว่าคนที่นี่เขาหวังดีกันทั้งนั้นค่ะ
เพราะความหวังดี สังคมนี้ถึงน่าอยู่ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

sorry ครับ สำหรับทุกคน ที่มาป่วน มาทำให้ปวดหัว

น้องเค้าแค่รู้สึกไม่พอใจน่ะครับ เวลามีคนมาตักเตือน เพราะไอ้ระบบติดลบส้นตีนนั่นแหละ ทำให้สติแตก เกิดอาการป่วน ยิ่งมีกระแสต่อต้าน ยิ่งรู้สึกสนุก
หึ หึ วัยแซ่บ
ภาษาส่อสันดานครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

^
^
^
ก็เพราะกระแสตอบรับแบบนี้ไงล่ะครับ ทำให้เรื่องราวมันไม่จบไม่สิ้นเสียที
อย่ามาผู้ดีแปดสาแหรกแถวนี้เลยครับ ในบอร์ดนี้น่ะ ผมเห็นข้อความไม่สุภาพหลายที่ แค่กระทู้เปลี่ยนเป็นกระจู๋อะไรเนี่ยก็ไม่เหมาะสมสำหรับเยาวชนอยู่แล้ว ยังมีบางท่านพิมพ์คำไม่เหมาะสมอีก ก็ไม่เชิงเพราะพยายามเลี่ยงเติมคำขึ้นมา เช่น ห่าน หรือ สาดดดด เป็นต้น

///ไม่ได้ตั้งใจมาป่วน แค่มาแสดงความคิดเห็น ขออภัย  ฮี่ๆ
มีแบบนี้มาเป็นพักๆแฮะ  ก็ดีครับ  บอร์ดจะได้มีสีสัน   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 80