หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255093 ครั้ง)
น้องเดือนก็พูดไป [ลำบากนะ]

ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ...

แหมน่าจะแอดตู  ฮิ้ววว
แหมน่าจะแอดตู    หึ หึ หึ    (อิอิ)  ถ้าแอดไปจริงๆ  จะคุยได้ซักกี่นาทีกันนะ  แบบน้องเค้าวิบัติเข้าเส้นเลยนะ  ถามแอนนนนนดูสิ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
น้องเดือนก็พูดไป [ลำบากนะ]

พิมพ์เอา  ชิ
จะหายแล้ว  ชิ

ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

นานๆ ทีมีมาแบบนี้ก็ดีนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ่อ...เด็กนครปฐม   ง่ะ

วันก่อนลองเข้าเว็บบอร์ดโรงเรียน แทบช็อก อ่านไม่รู้เรื่องเลย เวรกรรม
ผมเคยเจอแบบพี่แอนเลยแต่คนละเมลล์ มันเป็นโรคระบาดเหรอครับ  ฮิ้ววว

โชคดี ไม่เคยเจอแฮะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นเยอะแล้วเหรอครับ  ถ้าเห็นที่ผมคุยกับคนเมื่อวานนี้  ไม่ช๊อคตายไปเลยเหรอครับ    วิบัติทุกเม็ด   (อิอิ)

มีบ่น  โวยวาย  เจ้าคิดเจ้าแค้น  โอววว...สุดยอดของความเกรียน 

ปล.เรื่องของเรื่องคือ  เค้าไม่สำนึกสักนิด  เขาว่าเขาไม่ผิด  เขาคิดว่ามันถูกต้องในช่วงวัยของเขา  น่ากลัวนะครับ  แบบนี้    เอือม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เหมือนพวกเล่นเกมส์ออนไลน์รึเปล่าครับ พอชนะคุยโว พอแพ้ก็โวยว่าเราโกง แพ้ไม่เป็นวะฮ่าๆๆ ลันล้า

ผมจะตัดผมเสาร์หน้าครับ โดนกร้อนแน่เลย ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัดผมมาแล้ว ตอนนี้เกรียนของแท้  ง่ะ
ไว้จะเอาไปเผยผิว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอเกรียน โห

แหม  กรี๊ดดดดด
วันหลังลองทักแบบงุงิมั่งดีกว่า  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เดงัฟ แป๊ะยิ้ม

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 80