หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255078 ครั้ง)
คนนั้นแหละ ที่ตูตามลบมันน่ะ  ฮิ้ววว

เจ๋ง

ความพยายามน่านับถือมากค่ะท่านพี่

นิสัยแบบนี้ เจอบ่อยค่ะ เด็กวัดแถวบ้านชอบพูดกัน (เขาไม่ได้เรียนหนังสือน่ะ พ่อแม่ก็ไม่มี)

แต่น้องคนนี้ เกรียนเองโดยนิสัยถาวรค่ะ  ฮิ้ววว   ประเภท ดอกปทุมจมปลักรักโคลน อ่ะค่ะ
 ง่ะ แน่ใจหรอว่า 15 น่ะ

ป่านเองก็นั่งอ่านบอร์ดฟoนต์ตั้งแต่ 15 ปลายๆแล้วนะ

ก็ว่าเห็นมันแปลกๆตั้งแต่เมื่อวาน

มีความพยามสูง ในทางที่ผิด

พนักงานบริษัท.
อ่าน(แค่คอจู๋)แล้วสนุกห์มากห์ครับฮ์ เกย์ออก
อูห์อาวส์ เกย์ออก
สนุกห์ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แวะมาปั่นค่ะ  ฮิ้ววว

ยังไม่รู้เรื่องมาก ขอเวลาสืบก่อน  แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เงียบ.....ฉี่

Cannot find server - iLLUSiON
คนเดี๋ยวนี้บางคน

คนแถวนี้บางคน ( ^ ) เกรียนกันจังเล้ยย เอือม
เฮ้ยสาม แต่ตูผมยาวนะ  ฮิ้ววว
การศึกษาไม่ช่วยอะไรเด็กผู้น่าสงสารคนนี้เลย

อายุ15 กำลังน่ากินด้วยสิ  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ มิน่าเด็กๆหายไปไหนหมด
เฮ้ยสาม แต่ตูผมยาวนะ  ฮิ้ววว

รู้แล้วน่า อะไรๆก็ยาวไปหมด ฮิ้ววว
 เกย์แอบ ใหญ่ด้วย

เกย์ออก
ผมชอบ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เปลี่ยนจากเกรียนเป็นกรวยกันเถอะ เกย์ออก
กรวยเกรียน เกย์ออก

อัปปรีตายห่า

ถ้า กรวย เกรียน  เกย์ออก

ไร้ขน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 80