หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255083 ครั้ง)
อายุ 15 อารมณ์รุนแรงจริงหรอ
ทำไมเราถึงไ่ม่เป็น  ฮิ้ววว

อ๊ะ แต่ถ้ารุนแรงจริง
ก็น่าจะแยกออกนะ ว่าควรจะรุนแรงกับผู้ใหญ่รึเปล่า ?
อายุตั้ง 15 แล้ว  ..  ฮิ้ววว
อาน่ะท ไม่ได้เรียกร้องความสนจัย  เพราะเราก็เป็นที่สนจัยของคนอื่นอยู่แร้ว

ปัญหาทางจิตก็ไม่เคยเป็น

มีไรว่ามาเลยดีกว่า

จากลับบ้านแระ

ขอ 1 อาทิตย์ละกัน

แต่ละวันก้เรียนพิเศษถึง 2 ทุ่มอีก  เศร้าเลย

จาพยายาม ครับ
โตๆกันแล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Las Noches Rubicundior
ถึงเกรียนก็จะเกรียนดับเทพ  ทำไมมีอะไร
ไม่มีอะไรครับ โชคดีที่ผมไม่ใช่เทพ เลยไม่มีอะไรให้คุณดับ

เพราะพวกคุณไม่ได้อญุ่ร่วมสังคมกะเราจิงๆ
งั้นก็ออกไปจากที่นี่สิครับ เข้ามาทำไม

ลุง  ลุงก็รู้ว่า  อายุ15 มันอารมณ์รุนแรง

ลุงก็เคยผ่านช่วงนั้นมาแล้ว  กรุณาทำความเข้าใจไว้ด้วย
ตอนผมอายุ15 แม้แต่ในinternet ก็มีสัมมาคาราวะบ้างครับ อย่างน้อยอยากให้คนอื่นเคารพเรา ก็ต้องให้ความเคารพผู้อื่นบ้าง

แร้วที่แอดไป ไม่ได้ตั้งใจกวน คัยอยากบล็อกก็บล็อกไป  ไม่หนักหัวอะไรเรา
แล้วจะบ่นทำไมครับ ไม่หนักหัวก็ไม่หนักหัวสิ แล้วจะบ่นทำไร

ที่เป็นแบบนี้  พ่อแม่สั่งสอนมาดี แต่ไม่เคยจำ  สันดานอ่า
ไม่ต้องบอกก็ได้ครับ รู้แล้ว

ครอบครัวไม่ได้มีปัญหาอารายด้วย
ครับ ผมเชื่อ ครอบครัวคุณไม่มี ที่มีน่ะคุณคนเดียว

คัยอยากมีปัญหาไรกะเราอีกป่าว
คงไม่มีครับ คนมีคือคุณคนเดียว

เล่นมาผมเล่นกลับครับ 

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อุ๊ย "ครับ" เป็นแล้วแหละ  กรี๊ดดดดด
เด็กอายุ 15 ที่โรงเรียนพูดเพราะกว่านี้เยอะค่ะ
บ๊ะ กดผิด กร๊าก
ว่าแต่คนๆนี้ เกรียนจริงๆ

คือว่า ผมอยากบอกว่า คนเรา ถ้าอยากให้คนอื่นยอมรับ เราก็ต้องเข้าพวกกับเขา
เป็นหลักง่ายๆ

ถ้าเห็นว่าสังคมนี้มันไม่น่าอยู่ ก็ไม่ต้องเข้ามา
ถ้าคิดว่าสังคมนี้ทำตามใจเราไม่ได้ แต่มันไม่ได้จำเป็นต่อชีวิตประจำวัน ก็จากไปซะ ไปสร้างบ้านใหม่สังคมใหม่ของตนเองโดยไม่ต้องมาบ่น

แต่นี่ พอคนอื่นเขาไม่ชอบในพฤติกรรม ก็จะมาบังคับเขาให้ชอบ...
พอทีเขาบังคับกลับบ้าง ก็หาว่าบังคับขืนใจ

ฮาจริงๆ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2006, 20:37 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แร้ว สนจัย งัย งับ   ฮิ้ววว

พ่อตา

ครับน้อง

น้องไปอ่าน FAQs บ้างหรือยัง งับ  ฮิ้ววว
เบื่อคนแบบนี้แล้วครับ

สวัสดี.
ช่วงนี้อารมณ์ไม่ดีค่ะ พาลหงุดหงิดได้ง่าย  เอือม

Session Start: 27 สิงหาคม 2549                                     |
| Participants:                                                      |
|    i-Palm  ไปดู seasons change กัน (parichat_j@        |
|    ...กวันคงได้พบกับดอกไม้งาม  ------ >> ~ (air_fugii@hotmail.com) <--- เขาคือใคร งง
.--------------------------------------------------------------------.
[17:47:18] ~ SaY- mA - : สวัสดี
[17:47:22] ~ SaY- mA - : มีเรื่องปรึกษา
[17:47:26] ~ SaY- mA - : -*-
[17:47:39] i-Palm  ไปดู: สวัสดี
[17:47:41] i-Palm  ไปดู: ใครเอ่ย
[17:47:50] ~ SaY- mA - : Sorry quizquiz, you are banned from posting
           or sending personal messages on this forum.

[17:47:55] ~ SaY- mA - : หมายความว่าไง
[17:48:08] i-Palm  ไปดู: มันคืออะไร
[17:48:11] i-Palm  ไปดู: เอามาจากไหนหรอ
[17:48:14] ~ SaY- mA - : ยังไม่ได้ทำอะไรเลยนะ
[17:48:22] i-Palm  ไปดู: แล้วคุณเป็นใครคะ
[17:48:23] ~ SaY- mA - : ฟอนต์
[17:48:29] ~ SaY- mA - : คน
[17:49:08] ~ SaY- mA - : จาติดต่อคุณ iannnnn ได้ยังไง
[17:50:01] i-Palm  ไปดู:
           ถ้าคุณจะขอความช่วยเหลือจากคนอื่นแล้วยังพูดอย่างนี้
[17:50:05] i-Palm  ไปดู: คงไม่มีใครช่วยค่ะ
[17:50:19] ~ SaY- mA - : จาให้พูดยังไงหล่ะ
[17:50:24] ~ SaY- mA - : ตอบตงคำถามแล้วนะงับ
[17:50:25] ~ SaY- mA - : แงะๆ
[17:50:31] * ~ SaY- mA - gu -TaE ---- ฉันเหมือนแจกันช่างฝัน
           เฝ้ารอคอยสักวันคงได้พบกับดอกไม้งาม  ------ >> ~
           ได้ถูกบล็อค
[17:51:04] * ~ SaY- mA - gu -TaE ---- ฉันเหมือนแจกันช่างฝัน
           เฝ้ารอคอยสักวันคงได้พบกับดอกไม้งาม  ------ >> ~
           ได้เปลี่ยนเป็น ออฟไลน์

เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม
 กร๊าก  ฮาดีค่ะ  เด็กน้อยสมัยนี้  เฮ้อ ไอ่เราน่ะแล้ว ค่า เลยไม่ค่อยเข้าใจเด็ก เกิดมาก็แก่เลย (แก่แดดแก่ลม)  คริคริ  (หน้าก็แก่) กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เห็นด้วยกับหมอแมวอย่างแรง ค่ะ

งับ งับ ขาดเลย  กร๊าก
(อันที่จริงก็ไม่มีใครง้อให้เค้าอยู่บอร์ดนี้นะ ไม่รู้จะบ่นทำไม = =')

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใครหรอคนนี้

ใช่คนเดียวกับที่ชอบพิมพ์ ]] ก่อนหน้าทุกบรรทัดปะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คนนั้นแหละ ที่ตูตามลบมันน่ะ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 80