หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255075 ครั้ง)
ฮิ้ววว/ เห็นเหมือนหมอครับ ไม่มีอะไรจะพูด ตัวอย่างก็มีให้เห็นโต้งๆ

//ลุงสะบักตัดหน้า ชิ แต่่อยากดูครับ

ผมชื่อ  สกั๊บ  ครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อยากดูของผมมั้ยครับ  เนี่ยมันคุยอยู่  เกือบชั่วโมงและดูเหมือนอยากจะเข้าที่นี่นะ  แต่เกรียนเข้าเส้นเลยนะ 

ท่าทางว่างกันมาก  ง่ะ เลยต้องมานั่งกวนติงชาวบ้าน  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
อยากดูของผมมั้ยครับ

หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังเกรียนไม่เลิกครับ  มีอาฆาตแค้นด้วย  สนุกดีจริงๆครับ   (อิอิ)

บล๊อคไปแล้วครับ เด็กเปรตแบบนี้อย่ามายุ่งกับตูเลย  หมีโหดดดด

+1 แอนที่มาบอกกล่าวกัน  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 :08:อ่านๆไปแล้ว...

เกรียนกว่าที่คิดแฮะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชอบ

แอบอ้าง
ไม่ได้ ไม่มีกระจู๋

ฮิ้ววว

Everybody's gonna love today
จริงๆ โตแล้วก็เกรียนได้นะครับ

น้องเนม (นามสมมติ) ก็เข้าขั้นเลยล่ะ
อ่านแล้วได้ข้อคิดอะไรไหมเอ่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(บอร์ดล่มบ่อยจัง smf error อีกละ)

ดีจัง เค้าไม่แอดมาหานานาแหละ -*-

ท่าทางจะชอบผู้ชายนะ ไม่เห็นแอ๊ดเฟิร์นเลย  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ยังอยู่นะครับ   ฮิ้ววว

เค้าคงไม่ชอบแนวเจ๊น่ะ ฮี่ๆ

ลุงสะบักครับบล็อกมันไปเลยครับเด็กพรรค์นี้ อายุสิบห้าแล้วยัง...ดูตัวอย่างอย่าง แม็ค สาม เร่มั่ง เอ้อ อยากดูใครก็ดูไปเหอะ

เจ้าตัวยังไม่รู้ตัวจริงๆเหรอคะ - -

รู้สิครับ ทำไมจะไม่รู้ เกย์แอบ

Adjustment behaviourล่ะมั้งเนี่ย
ไม่สามารถเข้าใจได้ว่าตนเองทำผิดอะไร และเข้าใจไปว่าคนอื่นผิด  เอือม ทั้งทีี่เรื่องนี้เป็นเรื่องราวที่ค่อนข้างเข้าใจง่ายสำหรับคนวัยนี้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 80