หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255118 ครั้ง)
เอาเป็นว่า ถ้าคนชวนเข้ามาแล้วทำตัวมาแนะนำ แล้วเอาคนเกรียนมาแนะนำ
ผู้ปกครอง หรือพี่ของไอ้น้องคนนั้น สมควรโดน ตบด้วยอีกคน ข้อหาดูแลไม่ดีคุมไม่อยู่

ตรงนี้ต่างหาก

มาปลอบใจเค้าเลย

เกย์ออก

กินรอบวง
ตบตูดแล้วลูบหลัง  เกย์ออก

i'll walk until i find u.
สาเหตุที่น้องแอ้จากไปเพราะ ดันไปเผยความจริงเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตรงนี้ต่างหาก

มาปลอบใจเค้าเลย

เกย์ออก

อ๊ะ แต๋วแตก
ผู้ชาย ผู้หญิงเนี่ย  หน้าแตก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ๊ะ แต๋วแตก
แตกมาตั้งนานแล้วครับ

กดผิดนะ จริงๆจะแอบอ้างเฮียกัมส์ อี๋~
อย่างกัมส์น่ะ ไม่ต้องแอบอ้างหรอกครับ  เค้ารู้กันทั้งบางว่ากัมส์เป็นเกย์ คู่ขากับพี่ใหญ่เนี่ยแหละ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อ๋อ เหรอ พ่อเกย์รุ่นใหญ่
 ชิ
อ๋อ เหรอ พ่อเกย์รุ่นใหญ่
 ชิ

เมื่อวานเอารูปไป ห้ามไปจินตนาการมิดีมิร้ายนะเฟ้ยกัมส์

ตัดต่อแล้วไป  หื่น
เจ๊กัมส์ครับ   ฮิ้ววว

รูปที่เอาไปๆ  หนะ  ทำกลับมาคืนมั่งสิครับ   หน้ามึน

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ทำอะไรเหรอเฮีย

ก็ถ้าเฮียอยากให้ทำอีก ส่งมาอีกดิ๊
เอาเป็นว่า ถ้าคนชวนเข้ามาแล้วทำตัวมาแนะนำ แล้วเอาคนเกรียนมาแนะนำ
ผู้ปกครอง หรือพี่ของไอ้น้องคนนั้น สมควรโดน ตบด้วยอีกคน ข้อหาดูแลไม่ดีคุมไม่อยู่

ดุกว่าเราอีกวุ้ย..  โห

nothing you need - everything you don't | click ! หากเห็นว่ามีประโยชน์ กรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ด้วย

ถ้าเราเข้าใจคนอื่นหมดทุกคน ชีวิตมันจะมีสีสันอะไร  ฮิ้ววว

ถูก!!

แต่ไอ้พวกเสแสร้งเนี่ย
มันน่า...

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 80