หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นมบูด  (อ่าน 34025 ครั้ง)
กรี๊ดอรแสนสวย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กรี๊ดอรแสนโทรม  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลุงเจฟ  โวย

ผมชอบโทรมๆมากกว่าครับ ผู้หญิงไม่ต้องแต่งหน้า ทำงานมีเหงื่อนิดๆ สุดแสนจะเซ๊กซี่  ยิ้มน่ารัก
เหมือนแม่เปี๊ยบเลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้นต้องอรเลยค่ะ

ตอนนี้ไม่แต่งหน้า
น้ำไม่อาบ ผมไม่สระ
sexyจริงๆ  จ๊วบ

นั่นเค้าเรียก กรัง อรเอ๊ย  ฮิ้ววว
ผมชอบโทรมๆมากกว่าครับ ผู้หญิงไม่ต้องแต่งหน้า ทำงานมีเหงื่อนิดๆ สุดแสนจะเซ๊กซี่  ยิ้มน่ารัก
เหมือนแม่เปี๊ยบเลย

หมีทำมานานแล้วครับหมอ  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 ยิ้มน่ารัก หมอชอบคนอย่างเรานี่เอง

วันก่อนนั่งเถียงกะพ่อเรื่องน้ำมัน  หมีโหดดดด

พ่อบอกว่า น้ำมันหมูดี
หนิงก็เพิ่งเรียนเรื่องไขมันอิ่มตัวไม่อิ่มตัว ไปแหมบๆ เลยเชียร์น้ำมันมะกอก

เถียงๆ กันไปกันมา
พ่อบอกว่า สรุปมันต้องกินผสมๆกันนั่นแหละ

เป้งง  หมีโหดดดด

<3.
น้ำมันหมูดี  อร่อยยยย

(เวลาแม่ทำหมูเค็ม แล้วเอาน้ำมันที่ออกจากหมูมาราดข้าว   อร่อยที่ซู้ดดด)
น้ำมันหมูดี  อร่อยยยย

(เวลาแม่ทำหมูเค็ม แล้วเอาน้ำมันที่ออกจากหมูมาราดข้าว   อร่อยที่ซู้ดดด)

ชอบเหมือนน้องดาค่ะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
O o

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมเอาแบบที่เรียนมาให้ดูนะครับหมอแมว
ถ้าพูดถึงความอิ่มตัวตูไปเปิดตำรามาดูแล้ว เรียงลำดับให้คร่าวๆตามความอิ่มตัวน้อยไปมาก
1. น้ำมันลีนสีด (อิ่มตัวน้อยสุด)
2. น้ำมันดอกทานตะวัน 
3. น้ำมันถั่วเหลือง
4. น้ำมันข้าวโพด
5. คาโนลาหรือเรพสีด
6. น้ำมันมะกอก
7. น้ำมันหมู
8. น้ำมันปาล์ม (ทีสกัดจากเนื้อปาล์ม)
9. น้ำมันปาล์ม (kernel หรือเปลือกปาล์มชั้นนอก)
10. น้ำมันมะพร้าว

เสริมว่า เวลาจะกินอะไร ให้ดูด้วยว่านอกจากปริมาณไขมันอิ่มตัวแล้ว ในน้ำมันนั้นๆมีไขมันไม่อิ่มตัวเท่าไหร่
และไขมันไม่อิ่มตัวที่มีในน้ำมันนั้นๆเป็ฯชนิดใด
น้ำมันไม่อิ่มตัวที่ดี ควรเป็นพวกน้ำมันไม่อิ่มตัวแบบmonounsaturatedครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งงกันใหญ่แล้วหมอ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อะไรนะครับ หมอ

อ๋อ โมโนโซเดียมกลูตาเมต  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11