หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดนาย ก  (อ่าน 4248 ครั้ง)
ตอนนี้ยังไร้ว่าใครทำกันแน่ หรือใครเป็นเบื้องหลัง
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ถึงจะระเบิดสำเร็จหรือไม่ ล้วนไม่เป็นผลดีทั้งนั้น

ไม่เป็นผลดีต่อประชาชนระแวกนั้น
ไม่เป็นผลดีต่อภาพลักษณ์ของประเทศ
ไม่เป็นผลดีต่ออะไรเลย จริงๆ

รุนแรงเกินไปแล้วครับ ระเบิดปริมาณขนาดนั้น
ได้ข่าวว่าไกล้ๆมีโรงเรียนตั้งอยู่ด้วย
แม้ว่าผลสรุปสถานการณ์นี้จะเป็นการสร้างสถานการณ์หรือไม่
ตูขอประณาม   3cษ  1 เสียง 

ปล. ตูไม่เคยใช้ EMO นี้เลย ขอซักครั้งแล้วกัน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ประณามด้วยคนค่ะ
เรื่องเป็นไงมาไงเล่าให้ฟังหน่อยซิ งั้นเหรอ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตามนี้  http://f0nt.com/forum/index.php?topic=4858.from1156412992;topicseen#new

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ระเบิดจริงเถอะ โลกจะได้กลม  ฮิ้ววว
เค้าว่ากันว่าจัดฉากแน่ะ

ทำไมไม่ระเบิดฟะ โวย โลกจะได้สูงขึ้น

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

จัดฉากหรือไม่จัดฉาก ก็รู้สึกแรงเกินไป
ถ้าไม่ได้จัด มีคนกะจะบึ้มจริงๆ ผมว่าไม่ไหวนะ  ไอ้มืดหมี

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 ฮิ้ววว

อาจารย์ฟิสิกส์เพิ่งเล่าเรื่องนี้พอดีเลย  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อย่าให้ระเบิดเลย
มันจะสร้างความเสียหายในระยะ 1 กม.เลยนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ทำไปทำไมน้อ  ง่ะ

ตอนนี้ยังไร้ว่าใครทำกันแน่ หรือใครเป็นเบื้องหลัง
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ถึงจะระเบิดสำเร็จหรือไม่ ล้วนไม่เป็นผลดีทั้งนั้น

ไม่เป็นผลดีต่อประชาชนระแวกนั้น
ไม่เป็นผลดีต่อภาพลักษณ์ของประเทศ
ไม่เป็นผลดีต่ออะไรเลย จริงๆ

รุนแรงเกินไปแล้วครับ ระเบิดปริมาณขนาดนั้น
ได้ข่าวว่าไกล้ๆมีโรงเรียนตั้งอยู่ด้วย
แม้ว่าผลสรุปสถานการณ์นี้จะเป็นการสร้างสถานการณ์หรือไม่
ตูขอประณาม   3cษ  1 เสียง 

ปล. ตูไม่เคยใช้ EMO นี้เลย ขอซักครั้งแล้วกัน

มีทั้งโรงเรียน ทั้งตลาดแหละครับ ละแวกนั้น
กูระเบิด แต่ไม่เคลื่อนย้ายคนจากจุดเกิดเหตุเลยครับ

เหี้ยไหม

ย้ายทำไมครับ

รู้อยู่แล้วว่าจะไม่ระเบิด

งบน้อย

ย้ายทำไมครับ

รู้อยู่แล้วว่าจะไม่ระเบิด

นั่นสินะ (อิอิ)

เหี้ยมากครับท่าน (แจ๋ว แจ๋ว) ตอนอยู่พารากอนก็ทีนึงแล้ว

TOOOOOOOOMMMMM  !!!!!!!!

Cannot find server - iLLUSiON
หน้า: [1] 2