หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามที่ต้องการคำตอบ  (อ่าน 7849 ครั้ง)
สงสัยอะไรก็ถาม
ไม่สงสัยก็ไม่ต้องถามครับ

มีอะไรใหม่ๆก็เอามาโม้ครับ
ไม่มีก็ไม่ต้องเอามา

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หรือไม่...จะปั่นอย่างเดียวให้เนียนไปเลยก็ได้ครับ
 เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
อะไรๆก็หมี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ป  ยิ้มน่ารัก
เป็นหมีมันผิดตรงไหน เป็นหมีนั้นใครกำหนด

เป็นหมีใครจะยอมรับ บทบาทให้ความสำคัญ

ฮิ้ววว

ร้องเป้นเพลงจะได้อารมณ์ มากๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอรับไง  ฮิ้ววว

ฮือๆ~

ร้องเพลงเฉยๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ยิ้มน่ารัก

หมี หมี หมี  หมีครับตอนนี้เป็นแล้วหมีครับ  โตขึ้นหนูจะเป็นหมี

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เข้าสู่หมีโหด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3]