หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอวดฟ0นต์อ่ะ ไม่รู้ทำงัย  (อ่าน 3173 ครั้ง)
อยากอวดฟ0นต์อ่ะ ไม่รู้ทำงัย
เพิ่งทำฟอนต์ใช้เล่นๆ ได้  เจ๋ง *
เริ่มจากพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกก่อนเลยครับ  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
จากนั้นก็ไปที่ ว.ช่างศิลป์  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แล้วก็แตกฟ๐.... เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าทัมฟร้อนห์เสดแล้น
ก้อทัมป้านแขวนคอร์วั้ยนะค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เริ่มจากพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกก่อนเลยครับ  เจ๋ง

ตามนั้นครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอบอ้างจาก: นายโอ้เอ้ on วันนี้ ตอน 13:05:04
เริ่มจากพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกก่อนเลยครับ

ทามงัยอ่ะ ??

Cannot find server - iLLUSiON
ก้อแค่เพมพาสาทัยหั้ยเดๆอ่ะ
ม่ายเหงจายากโตงหนายน๊า

ดูหย่างเราเด่ะ เด็กโง่ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รักนะ ผู้ใหญ่บ้า

Cannot find server - iLLUSiON
แอบอ้างจาก: นายโอ้เอ้ on วันนี้ ตอน 13:05:04
เริ่มจากพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกก่อนเลยครับ

ทามงัยอ่ะ ??

เริ่มจากหัดพิมพ์ตามภาษาเขียนหรือภาษาราชการ ไม่ใช่ภาษาพูดค่ะ

คู่มือ เปิดใช้งานหากไม่มั่นใจ
มันมีสอนอยู่นะ ในเวบนี้แหละ
ลองๆหาดู

ลองพยายามศึกษาเองให้มากที่สุด ไม่ได้ตรงไหนจริงๆค่อยโพสถาม 
อย่าถามเซ้าซี้ เพราะคนที่นี่ขี้รำคาญ
อย่าใช้ภาษาดัดจริต เพราะมันทุเรศลูกกะตาของคนที่นี่ 
ได้คำตอบไปแล้วก็เตรียมตะแกรงไว้กรองเอาไปแต่สาระ
เพราะคนที่นี่ชอบพูดเพ้อเจ้อ และชอบเยาะเย้ยถากถางครับ

แหม เรานี่เป็นคนดีจริงจรี้ง กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ส.ค. 2006, 01:57 น. โดย วานปีศาจมาปั่น » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กร๊าก

ชอบค่ะ  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]