หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมร่างเอกสารแนบไฟล์ฟอนต์  (อ่าน 105936 ครั้ง)
นะนะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไอ้แอนนนนน
E-MAIL: -
FORUM: ไอ้แอนนนนน

Naipol
E-MAIL: webnaipol หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: Naipol

ซาฟิเร่
E-MAIL: zafire06 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: zafire06

ooooo
E-MAIL: stopeat หมีโหด~ gmail.com
FORUM: ooooo [19]

AtNoon
E-MAIL: timajez หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: AtNoon

dontworry
E-MAIL: dayi_n99 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: นางฟ้า

==KEN==
E-MAIL: rothaeos หมีโหด~ gmail.com
FORUM: Wien

Kwang !!
E-MAIL: hoteye23 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: K w a n g ! !

The LazyKiller
E-MAIL: nungning31 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: thelazykiller

Saa3
E-MAIL: saam_33 หมีโหด~ msn.com
FORUM: Saa3

PhOeN!X
หาไม่เจอค่ะ
เดี๋ยวมาดูอีกที

toxin
FORUM: toxin

Layiji
E-MAIL: lay9999 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM:     Layiji

พี่แอน
แบบนี้พอได้มั้ยคะ

ถ้าโอเค เดี๋ยวกลับมาทำต่อเลย  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2009, 16:03 น. โดย ไอ้แอนนนนน » บันทึกการเข้า

นี่แหละๆ กรี๊ดดดดด ขอบคุณมากครับ
ขอแก้อีเมลหน่อยเด้อ ไม่งั้นสแปมท่วมตู้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ด น้องไหมมมมม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งั้นต่อเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

PhOeN!X
หาไม่เจออยู่ดีค่ะ

ทัชชี่
E-MAIL: pongsathorns หมีโหด~ nis.co.th
FORUM: ทัชชี่น่ารัก

เจ้าโต
E-MAIL: sirapot หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: เจ้าโต

Ice
หาไม่เจอค่ะ

Long Time
E-MAIL: tuamaline หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: Longtime

Secret_z
หาไม่เจอค่ะ

Funny Girl
E-MAIL: ningzaza หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: นิ้ง

ภูกระดึง
FORUM: รอธชิลส์ เดอ อ๊ะอ๋าห์

ป l u g
E-MAIL: plugpotter หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: p1ug

ถามหน่อยค่ะ
SIPA FONT นี่ยังไงเอ่ย?
ไม่รวมในนี้ ใช่ป่ะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2009, 22:21 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

ขอบคุณครับ
ของ SIPA นี่ไม่รวมครับ เกย์ออก

ต่อค่ะ

Anubis
E-MAIL: tai.ticktok หมีโหด~ gmail.com
FORUM: ไหม

นายโอ้เอ้
FORUM: นายโอ้เอ้

PEACH
E-MAIL: peach.play หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: พีช

noname
ไม่เจอค่ะ

Book
E-MAIL: my_youniverse หมีโหด~ live.com
FORUM: B••k

JUAR
E-MAIL: juarthechip หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: จั๊วจ่ะ(ไปพัก)

Bluemoon
FORUM: MoonShines

nuut
E-MAIL: namsowan_nut หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: คนตาบอดข้างเดียว

i-Palm
FORUM: i-Palm

daylight
E-MAIL: tw_jstp หมีโหด~ yahoo.com
FORUM: ด.ช.วันหว่าง

Sarun 29
E-MAIL: sarun29 หมีโหด~ thaimail.com
FORUM: Sarun29

verywhale
E-MAIL: architip หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: verywhale

zood
E-MAIL: zoodzoodzood หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: zood

rajun
E-MAIL: rajun2001 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: เรียก..พี่ได้.. ไหม?

Candit39
E-MAIL: candit39 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: candit39

thE Little Uki
FORUM: thE Little Uki

Tlraw
หาไม่เจอค่ะ

Psyfer
E-MAIL: joy_psyfer หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: psyfer

Taner
E-MAIL: taner_sirakorn หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: แทนครับ!

หนูหรั่ง
E-MAIL: nulung หมีโหด~ gmail.com
FORUM: หนูหรั่ง

Agara
E-MAIL: id_mafia หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: agara

Squeeze
ไม่พบค่ะ

nomit
E-MAIL: milkjiji หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: nomit.

+โยเกิร์ต+
FORUM:     yogurt

icez
E-MAIL: icez หมีโหด~ icez.net
FORUM: icez

iamnana
E-MAIL: i101101i หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: นานาา

I_AM_SUD_YOD
E-MAIL: nattapon.n หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: ตั้ม

Mac!?
E-MAIL: mac554 หมีโหด~ hotmail.com
FORUM: แมค

In0ok
E-MAIL: i.nook หมีโหด~ live.com
FORUM: n๊ooก~*

หมดดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณคร้าบ กรี๊ดดดดด ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณคร้าบ กรี๊ดดดดด ยิ้มน่ารัก
จมล ไม่ดีกว่าเหรอครับ
เลยเอาชื่อในฟอรั่ม ไว้ให้ด้วย
เพื่อพี่แอนจะ จมล  (อิอิ)

แต่บางคนเหมือนว่า เค้าไม่ค่อยเข้ามาที่นี่นะ

ใช่ครับ บางคนเขาไม่ค่อยเข้ามากัน ยิ้มน่ารัก

จริงๆ เอาเป็น Username (?) ในฟอรั่ม
น่าจะคงทนถาวรกว่า
มั้ย ?  ง่ะ

อ้าว ดูไม่ได้  หน้าแตก
มีอีกคนนึงครับ ketchey
เจ้าของ KC Handwrite Ketchey

ขอเอามารวมด้วยละกัน natthaxp หมีโหด~ hotmail.com

พอดีไปโหลดฟอนต์ฟรีมาตัวนึง - http://openfontlibrary.org/media/files/chemoelectric/208
แล้วเขามีไฟล์แนบที่อธิบายเรื่อง OFL (Open Font License) ด้วยน่ะครับ

เลยคิดว่าเราน่าจะมีการร่างสัญญากันตามนี้
แต่แปลเป็นไทย และมีแปะ FAQs เวอร์ชันแปลไทยไว้ในนั้นด้วย
หรือแปะเป็นลิงก์มาที่เว็บเราเพื่อถามตอบคำถามที่เจอบ่อยๆ ก็ได้
งานนี้น่าจะต้องขอรบกวนผู้ชำนาญการ(หรือไม่ชำนาญเท่าไหร่แต่ใจรักจะช่วยกัน)ด้านภาษา
มาช่วยถอดความออกมาเป็นภาษาไทยครับ เจ๋ง

ว่าแต่ตอนนี้มีคนแปลรึยัง? กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10