หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์ริงโทน  (อ่าน 41738 ครั้ง)
มันก็ต้องเขียนโค้ดเองอะค่ะ
ใน Action Script
มันไม่มีแบบสำเร็จหรอกค่ะ คือถึงมีให้โหลดก็ต้องมาแก้โค้ดว่า
ไฟล์เพลงอยู่ตรงไหน จะลิงก์จากเครื่องเล่นไปยังไงไรเงี้ย หมีโหด~

ครับ ขอบคุณครับ

ของผมก็มีโค้ด *.xml ไว้คุมมันอยู่นะครับ

ก็นึกว่า ดึงเอาลิงค์ตัวแฟลชมาแปะเลยจะใช้งานได้ พอเข้าใจแล้วครับ

สงสัยที่ตัว xml มันจะชี้ไปที่อยุ่ไดเรคทอรีเดียวกะตัวแฟลช

ต้องไปแก้ให้เป็นที่อยู่เต็มๆแบบ http://www.........

จะลองแก้ไขดูครับ

ขอบคุณครับ

////////////////////////

ป.ล. ไม่สำเร็จแฮะ 555  ช่างเหอะครับ คงเป็นเพราะเวลาดึงมา มีเฉพาะไฟล์ *.swf ไม่มี *.xml คุมอยู่ แม้จะอยู่ที่เดียวกันด็ตาม แต่เราดึงแฟลชมาแสดงในหน้าที่ไม่มี *.xml คุมอยู่

คือผมใช้โปรแกรมนี่อยู่ครับ SWiSH Jukebox
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธ.ค. 2007, 02:24 น. โดย earthchie » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อัปใน ijigg ไม่ก็ imeem ค่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อัปใน ijigg ไม่ก็ imeem ค่ะ หมีโหด~

โอ้ว สุดยอดครับ

นี่แล่ะที่ตามหา

ขอบคุณมากครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]