หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่นี่ส่วนใหญ่มีแฟนและแก่แล้ว?  (อ่าน 29330 ครั้ง)
 ฮือๆ~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
คนที่นี่ที่แก่แล้วอยากมีแฟนเด็ก

คนที่นี่เด็กอยู่แล้วมีแฟนเด็ก
มี ใครมั่งครับ  เฉลยหน่อย   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
คนข้างบนผมไง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใครวะ ครับ   โวย

ยังจะมาทำมึน  ฮี่...

Las Noches Rubicundior
งั้นเปลี่ยนเป็นผู้ชายก็ได้ครับ  เกย์แอบ  เกย์ออก

หมอจ๊ะ เกย์แอบ

เดี๋ยวหมีตะปบเอาหรอก

ผมยังไม่แก่ แต่สูงวัยกว่าใครๆ อีกหลายคน แป๊ะยิ้ม

Today you , Tomorrow me.
ยังไม่แก่มาก แต่มีภรรยาโดยประมาท ไปแล้ว  ฮือๆ~

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
ยังไม่แก่มาก แต่มีภรรยาโดยประมาท ไปแล้ว  ฮือๆ~

จริงๆแล้วก็ตั้งใจ ชิมิ  เหลือบ

นานๆ จะเข้ามาที
จริงๆแล้วก็ตั้งใจ ชิมิ  เหลือบ

รู้ทัน แสดงว่า เคยมีประสบการณ์เหมือนกัน ใช่ไหมล่ะ  เกย์แอบ

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
 หื่น มีแฟนแล้วเช่นกันค่ะ อายุจะ 30 แล้ว 555 ไม่รีบมีตอนนี้อาจจะเลยวัย เดี๋ยวขายไม่ออก

แต่จะบอกว่า มีแฟนเด็กกว่า 4 ปี อ่ะนะ

เรา 27 เค้า 23 5555 หลอกเด็กมาซะงั้น

ยิ้มน่ารัก หื่น

กับ photoshop เนี่ยะ ปาดๆ เจียดๆ มั่วนิ่ม ...เดี่ยวมันก็ดีเองค่ะ

ไม่จริงหรอกค่ะ คนที่ยังไม่มีก็มีเยอะแยะไป  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
จริงเหรอจ๊ะ

ไหนๆๆ  มารายงานตัวกะเจ๊ หน่อยจิ     ฮี่...

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
 ไอ้มืดหมี/

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11