หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เออ บ้านอยู่ไหน  (อ่าน 34025 ครั้ง)
อยู่บนตัว???? เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊า~ PhOeN!X จ๋า คิมูจิ๊  หื่น
Dinner with us?
See ya at my "Food in Garden"  Restaurant.

เนี่ย ภาษาบ้านผม

อู้ย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมอยู่บนคุณ Saam ครับ.. จริงๆนะ อยู่สุราษฎร์ไง  ฮี่ๆ

เอาสิ

ส่วนบ้าน
อยู่
มีอุโมงค์ทะลุถึง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลืมบอ
บ้านเราอยู่สาธุจ้า ไม่ไ
งั้น
ลืมบอ

Today you , Tomorrow me.
"บ้าน" อยู่ในชื่อ topic

เ ข ย่ า ก่ อ น ดื่ ม    ไ ม่ มี แ ล ค โ ต บ า ซิ ล ลั ส

http://www.littlemee.net
บ้านอยู่ชลบุรี
ย้ายมาเรียน

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
อยู่จ.สุดท้ายอ่ะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อยู่จ.สุดท้ายอ่ะ
จังหวัด ๗๗

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ่อ... ขอโทษนะฮะ นั่นมันซอยบ้านผมนะฮะ หมู่บ้านปรีชา1
บ้านเลขที่เท่าไหร่เนี่ย ของผม 553 นะฮะ ท้ายซอยเล้ยเป็นทาวเฮ้าส์

อะไรมันจะใ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10