หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42282 ครั้ง)
แนะนำตัวแล้วครับผม

ไปดูได้เลย  เขินๆๆๆ  555+
แล้วยุงล่ะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าไม่เกินจะทนไหว ผมให้มันกัดนะ ถ้าทนไม่ไหวก็ปัดๆ ไม่ก็เดินหนี
ผมว่าแค่มันกินเลือดคุณไม่ถึงหยด ไม่น่าจะมีโทษถึงประหารนะครับ ว่ามั้ย?
ทีเอาเลือดที่กลั่นแล้ว ไปทิ้งตั้งหลาย CC ยังไม่เห็นเสียดาย แถมทำหน้ามีความสุขซะอีก เฮ้อ... คนเรา  หมีโหดดดด

ปล.
ผมสงสารคุณเจ้าของกระทู้ว่ะ ทั้งฆ่า หน้าแตก ทั้งแค้น โวย ทำร้ายตัวเองสองเด้งเลยคุณเอ้ย...  เฮ้ย!?

ปอ.
นี่ตูซีเรียสไปหรือเปล่าฟะเนี่ย  งง

ปตท.
แต่ผมสงสารคุณจริงๆนะ มากกว่ายุงที่โดนตบ (ว่าว) ซะอีก  (อิอิ)
ท่านผู้นี้คือใคร

กินรอบวง
ถ้าไม่เกินจะทนไหว ผมให้มันกัดนะ ถ้าทนไม่ไหวก็ปัดๆ ไม่ก็เดินหนี
ผมว่าแค่มันกินเลือดคุณไม่ถึงหยด ไม่น่าจะมีโทษถึงประหารนะครับ ว่ามั้ย?
ทีเอาเลือดที่กลั่นแล้ว ไปทิ้งตั้งหลาย CC ยังไม่เห็นเสียดาย แถมทำหน้ามีความสุขซะอีก เฮ้อ... คนเรา  หมีโหดดดด

ปล.
ผมสงสารคุณเจ้าของกระทู้ว่ะ ทั้งฆ่า หน้าแตก ทั้งแค้น โวย ทำร้ายตัวเองสองเด้งเลยคุณเอ้ย...  เฮ้ย!?

ปอ.
นี่ตูซีเรียสไปหรือเปล่าฟะเนี่ย  งง

ปตท.
แต่ผมสงสารคุณจริงๆนะ มากกว่ายุงที่โดนตบ (ว่าว) ซะอีก  (อิอิ)

ขอบคุณค่ะ  ตอนนี้ซื้อไม้ช๊อตยุงแล้วค่ะ  ไม่ได้ตบเอง   ฮี่ๆ ฮี่ๆ  แปะๆๆๆๆๆ  สะใจ
ขอบคุณค่ะ  ตอนนี้ซื้อไม้ช๊อตยุงแล้วค่ะ  ไม่ได้ตบเอง   ฮี่ๆ ฮี่ๆ  แปะๆๆๆๆๆ  สะใจ

ตามบายเลยท่าน  แป่ว
ฟาดครั้งนึง  แปะๆๆๆ   อิอิ  ฮี่ๆ

อาทก็จุด  ไม้ช๊อตก็ฟาด  เอามันทุกทาง  แต่ยุงก็ไม่หมด เอือม
นึกว่าจับกินหมดแล้ว  (อิอิ)
พี่เจ ชิ

พูดแบบนี้เดี๋๋ยวก็ให้หมีจับกินหรอก หมีโหดดดด
 เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์ออก

คุยกับหมี  หมีเลียปาก กึ๋ยๆ
เกย์ออก

คุยกับหมี  หมีเลียปาก กึ๋ยๆ

คุยกับดาก  ดากตดใส่ ..... (อิอิ)

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
 กร๊าก กร๊าก

ลุงหน่อง กินตลกคณะเชิญยิ้มเป็นอาหารเหรอครับ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขำด้วยค่ะ   

เลวยั้นเงา
ขุด  พักนี้ยุงชุมมาก

พี่ที่ทำงานซื้อไม้ช็อตยุงมาซ็อต
พอฟาดโดน เสียงดังเปาะแปะ นี่จะฮือฮากันมาก

วันนี้กำยุงตายไปหลายตัว สะใจมาก  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14