หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42297 ครั้ง)
ยุงก็มีหัวใจนะครับ
ขอดูหน่อยครับ  ฮี่...

เมื่อ2คืนก่อน
ตบยุงได้ตัวนึง หน้าคอมเนี่ยแหละ

ตัวใหญ่มากกกกกกก ประมาณแมงวันตัวเบ้งๆ
สาบานได้ว่ายุง

อรเลยเก็บไว้เชยชมใต้คีบอร์ด

ว่างๆก็จะหยิบมาดูอย่างทะนุถนอม
ว่าจะถ่ายรูปให้เอดู  ลันล้า

พอยัยหมีเล็กมาเล่นคอม มันเปิดพัดลมแรง

:05:ยุงหายเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บินเข้าปากอรที่นอนอาปากอยู่  เหวอ

มิน่าอร่อย  โวย

อ้วก

อรตั้งชื่อให้ยุงด้วยนะตัวนั้นน่ะ ชื่อนังเบิ้ม  เศร้า
ฌธ่นังเบิ้ม ปลิวไปซะละ

สมุดผมมีศพยุงสต๊าฟไว้ตั้งแต่ม.๑ด้วยครับ เสียดายเพื่อนเป่าทิ้ง ชิ
ในสมุดภาษาไทยก็มีอีกตัวครับ เหลืองๆน่ากิน ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เกย์ออก ชอบแบนๆอย่างนี้ นี่เอง

Las Noches Rubicundior
สวยงามนะครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วันนี้เจออีกตัว กินเลือดจนพุงป่อง  ตบเพี้ยะ   ขาแดง แต่ ไม่มีเลือดและยุง   อารมณ์เดือดสุดๆ
ผมก็ทำนะ ตบยุงแล้วละเลงเลือดไว้บนกระดาษสมุด แต่ตอนหลังแม่ดันเอาไปทิ้ง ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

แลงวันบ้านบุ๊กรับประทานเลือดเป็นอาหารเหรอจ๊ะ  ง่ะ

บ้านผมน่ะไม่ใช่ แต่บ้านเจ๊น่ะไม่แน่

โวย :07:เกลียดยุง
เคยเข้าห้องน้ำแล้วเจอยุงโรคจิตไหมครับ มันจะแอบกินเลือดจากแก้มก้นอวบๆของคุณ  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14