หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42281 ครั้ง)
สวมรอยซะ (อิอิ)
ช็อตมันให้เกรียมด้วยไฟฟ้า แล้วเอาไปให้กระทิกกินครับ  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เคยเจอแบบนี้กันมั้ยครับ ยุงบินๆมาอยู่แล้วตบไปเผี๊ยะ! เลือดใครก็ไม่รู้ติดมือมา  หมีโหดดดด
เคยเจอแบบนี้กันมั้ยครับ ยุงบินๆมาอยู่แล้วตบไปเผี๊ยะ! เลือดใครก็ไม่รู้ติดมือมา หมีโหดดดด

ไม่ค่อยเจอนะคะ ส่วนมากจะจัดการเฉพาะไอ้ตัวที่มากัดเรามากกว่าค่ะ ตบเสร็จโยนเข้าปากเลย อิอิ แป๊ะยิ้ม
แน่ใจนะว่ายุง..
 เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken

เห็บมันบินไม่ได้นี่เนอะ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ตัวที่มันกัดมีเลือดเป้งๆ เท่านั้นค่ะ  ตัวผอมแห้งแรงน้อยไม่เอา  ไม่มีวิตามิน
อาจจะเป็นแมลงวันก็ได้

อาจจะเป็นแมลงวันก็ได้

แลงวันบ้านบุ๊กรับประทานเลือดเป็นอาหารเหรอจ๊ะ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior

แลงวันบ้านบุ๊กรับประทานเลือดเป็นอาหารเหรอจ๊ะ  ง่ะ
งั้นเหรอ

ตบพลาดไม่แค้นครับ เพราะมันหนีไปไหนไม่รอดอยู่แล้ว
แต่รำคาญมากกว่าถ้านอนๆอยู่แล้วมียุงมาบินใกล้ๆหู  หน้ามึน

กำลังโหลดข้อมูล .....
อยากเป็นบากิ จะได้เตะต่อยยุงได้ทีละร้อยตัว ฮี่ๆ

คนเขียนเคยวาดพ่อบากิต่อยแผ่นดินไหวหยุดมาทีนึงแล้ว
แล้วก็

อ๊ะ....
กูวาดเกินไปหน่อย ง่ะ

หลังจากนั้นก็เริ่มปรับสเกลมาเป็นแค่ฆ่าหมี ฆ่าเสือแทน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หยุดแผ่นดินไหว หยุดจรวด มันคนหรืออะไรไม่รู้ ชอบครอบครัวตัวฮ่อเอามาล้อเลียนโคตรฮา กร๊าก

แค้นตอนมีคนเจือกตบแทนเรา แล้วดันพลาดเจ็บตัวฟรี    โวย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14