หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42300 ครั้ง)

ไม่เคยตบยุงเลยครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

เวลามันจะกัดจะใช้วิธีปัด ๆ เหมือนปัดแมลงวันให้มันไปกัดคนอื่นแทน

พ่อพระสุดๆ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior

1. เจ็บมือ

2. เจ็บตัว

3. ถ้ามันยังไม่ดูดเลือด โอกาสตบพลาดมีสูง เราก็เจ็บตัวฟรีแถมเจ็บใจ

4. ถ้ามันดูดเลือดไปแล้ว โอกาสตบได้ก็มากขึ้น แต่เราก็บาป เลือดที่ยุงดูดไปก็เลอะกระจาย แถมเอาใส่ที่เดิมก็ไม่ได้

ปล่อยให้มันไปตายด้วยน้ำมือคนอื่นดีกว่า ฮิ้ววว

งบน้อย

1. เจ็บมือ

2. เจ็บตัว

3. ถ้ามันยังไม่ดูดเลือด โอกาสตบพลาดมีสูง เราก็เจ็บตัวฟรีแถมเจ็บใจ

4. ถ้ามันดูดเลือดไปแล้ว โอกาสตบได้ก็มากขึ้น แต่เราก็บาป เลือดที่ยุงดูดไปก็เลอะกระจาย แถมเอาใส่ที่เดิมก็ไม่ได้

ปล่อยให้มันไปตายด้วยน้ำมือคนอื่นดีกว่า ฮิ้ววว

นึกว่าพ่อพระ
ที่ไหนได้
คำนวณมาแล้ว
ฉลาดกว่าเราเห็นๆ
55555 กร๊าก

ใจมันลอยๆ
Re: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด

ตอบ ไม่แค้นค่ะ

Cannot find server - iLLUSiON
ต้องใช้ที่ช๊อตยุงค่ะ

เวลาโดนเสียงจะดังเปรี๊ยะ เปรี๊ยะ ...สะใจมาก
ไม่ค่อยพลาดเป้า
>
>
แต่บาป เศร้า
คุณครูโหด  เหวอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คุณครูโหด  เหวอ
กับลูกศิษย์..หนักกว่ายุงอีก  โวย

อ่ะล้อเล่น (อิอิ)
มันกัดเราก่อน มันบาปค่ะ  เราตบมัน หายกันค่ะ   เหอ - เหอ

แต่โดนกันแถมถูกดูดเลือดนี่สิ   โวย
ตอนเข้าค่ายพุทธบุตร มันชอบกัดตอนสวดมนต์ ไอ้เราก็เอาปากเป่ามันไป กลัวบาป

่หลังจากนั้นเห็นมันกัดเพื่อน แล้วเพื่อนปล่อยให้กัด ไอ้เราก็นึก โห ใจบุญจังว้อย ถึงขั้นบริจาคเลือดให้ยุงเชียว แล้วทันใดนั้น มันก็เอามือตบ เผี๊ยะ! เลือดกระจาย ได้ยินกันทั้งหอประชุม

หลังจากนั้นตูก็เลย ตบมันก่อนที่จะได้กัด ฮิ้ววว

แอบแค้นเล็กๆ  ชิ

พนักงานบริษัท.
ตอนเข้าค่ายพุทธบุตร มันชอบกัดตอนสวดมนต์ ไอ้เราก็เอาปากเป่ามันไป กลัวบาป

่หลังจากนั้นเห็นมันกัดเพื่อน แล้วเพื่อนปล่อยให้กัด ไอ้เราก็นึก โห ใจบุญจังว้อย ถึงขั้นบริจาคเลือดให้ยุงเชียว แล้วทันใดนั้น มันก็เอามือตบ เผี๊ยะ! เลือดกระจาย ได้ยินกันทั้งหอประชุม

หลังจากนั้นตูก็เลย ตบมันก่อนที่จะได้กัด ฮิ้ววว

ส่วนใหญ่ยุงมักชอบกัดตอนคนปฏิบัติธรรม
ยุงคือทูตที่ถูกส่งมาเพื่อทดสอบระดับศีลธรรม ตบะ ในคน

แต่สุดท้าย...เผี๊ยะ!

ทูตก็ต้องมาจบชีวิตเพราะมาร...กย 15 ค่ะ ทากันยุง (อิอิ)
กย.15 ไม่ได้ฆ่ายุงซะหน่อย แค่กันยุงเฉยๆ

ต้องตบกันให้เลือดสาดไปข้างนึง
ถ้ายุงไม่โดนตบเลือดสาด ไอ้คนตบก็หน้าแตกเลือดสาด หน้าแตก
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
คนหน้าตาดี ไม่น่าโหดนะคะ ฮิ้ววว
ขอบคุณที่ชมครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ลันล้า  เขินแย่เลยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14