หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณแค้นไหม?ถ้ายุงกัดแล้วตบพลาด  (อ่าน 42283 ครั้ง)
ยุงโฉบผ่านหน้าไป2รอบ จับไม่ทัน  ชิ
ยุงโฉบผ่านหน้าไป2รอบ จับไม่ทัน  ชิ

ปาล์มเอาลิ้นตวัดมาสิ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ตวัดแบบที่เฟิร์นสอดชิมิ  กรี๊ดดดดด
ไม่ตบมันหรอก เป็นคนทำบุญมาเยอะ
ตอนนี้เลิกตบยุงแบบธรรมดาละค่ะ

ตบเสร็จแล้วต้องสไลด์ด้วย เพื่อความชัวร์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยตะปบยุงค่ะ
นึกว่ามันตายแล้ว
แต่พอยกมือขึ้น มันไม่ตาย
แล้วมันก็บินหนี

แค้นค่ะ โวย

ใจมันลอยๆ
เอ่อกรุณาระวังคำพูดหน่อยนะค่ะ

...เพราะว่าเด็ก :22:กำลังอ่านอยู่ค่ะ โห

สาวกเต่าค่ะ
เคยแต่จะเอารองเท้าแตะตบแมลงสาบ
ตบพลาด แล้วมันบิน โวย

หนีเกือบไม่ทัน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ตวัดแบบที่เฟิร์นสอดชิมิ  กรี๊ดดดดด

เกย์แอบ ปาล์มอะ

เอ่อกรุณาระวังคำพูดหน่อยนะค่ะ

...เพราะว่าเด็ก :22:กำลังอ่านอยู่ค่ะ โห

ตรงไหนเหรอหนูน้อย  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เพื่อนเอ จับยุงที่บินอยู่ด้วยมือเปล่า

ค่อยเด็ดปีกอ่อนที่ทำให้บินได้ทิ้ง(มันบอกยังงั้น  ฮือๆ~)

แล้วก็ปล่อยให้ยุงเดิน

งั้นเหรอ ซึ่งมันก็เดินจริงๆ

แล้วก็ตามไปเหยียบซ้ำ  ฮี่ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตักลูกน้อยน่ารักๆของมันให้ปลากินเลยครับ

(เคนสไตล์)
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีครั้งนึง ผมตบมันเต็มแรง
แล้วค่อยๆแง้มออกมาดู

ปรากฎว่าไม่มี ซักพักมันก็บินวนกลับมาเกาะบนฝ่ามือผมอีก ในทำนองเยาะเย้ย
ผมก็หวดมันซ้ำอีก
แล้วค่อยๆแง้มออกมา

ไม่มี  ตบมันไม่ได้  แม่งหยามกันสุดๆ โวย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ไม่เคยตบยุงเลยครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

เวลามันจะกัดจะใช้วิธีปัด ๆ เหมือนปัดแมลงวันให้มันไปกัดคนอื่นแทน

งบน้อย
เพื่อนผมชอบตบเบาๆ พอให้มันเดี้ยงๆ แล้วจับมาดึงขาดึงปีก
ซาดิสสุดๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เพิ่งซื้อไม้ตีแบดไฟฟ้าไปให้น้องรหัสฉลองรับปริญญา
กะว่าตกงานแน่ๆ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14